Các bác thích thiết kế của Kia Cerato đời nào?

• Đời cũ (Cerato 2016)

Bình chọn: 13 18,3%
  • Đời mới (All-New Cerato 2019)

Bình chọn: 58 81,7%

• Total voters
    71
Hạng B2
12/10/15
149
84
28
33
https://xehay.vn/video-chi-tiet-xe-kia-cerato-2019-ban-1-6-deluxe-gia-635-trieu.html
coi Hùng Lâm giới thiệu bản 1.6 thui đã thấy ngon rùi nói chi bản 2.0, trang bị thêm rất nhiều thứ , cứ đem lẫy số ra chi o biết khi có đời nào xài, giá vậy mà cái gì cũng muốn sao đc
mấy ông kia cứ quen thói cái mới ra phải thêm cả đống đồ mới đc tăng giá, các ông ấy cứ thử ngồi vắt óc ra mà thiết kế 1 con xe thử xem thế nào. đừng bao giờ chê ng khác khi chưa hiểu rõ vấn đề. và quan trọng là cái ngta trang bị trên xe có thực cần thiết và hoạt động ok hay k thôi, chứ kiểu nói xe tui có cái này , cái kia, cái nọ đủ thứ mà k hoạt động cũng vậy...

• Like
Reactions: kobayashi83
Hạng D
24/8/07
1.661
2.706
113
Vẫn là dây đai 2 điểm ở hàng ghế sau nhìn rẽ tiền, có cái lẫy chuyển số vô lăng ngon ngáy để hỗ trợ vượt xe thì lại cắt mất. K biết có âm thầm cắt cót thêm chổ nào nữa không
chắc là tấm chắn nắng bằng carton, túi khí không cần bung, chắc từ từ sẽ xì ra những thứ khác...

Hạng D
15/7/11
1.072
2.707
113
https://xehay.vn/video-chi-tiet-xe-kia-cerato-2019-ban-1-6-deluxe-gia-635-trieu.html
coi Hùng Lâm giới thiệu bản 1.6 thui đã thấy ngon rùi nói chi bản 2.0, trang bị thêm rất nhiều thứ , cứ đem lẫy số ra chi o biết khi có đời nào xài, giá vậy mà cái gì cũng muốn sao đc
hết chuyện bác nghe mấy cái clip bên xehay review, em thấy 95% là khen, lên xe là khen, chốt xe là khen, review theo kiểu đó em ko thích, nặng về pr quá.

• Like
Reactions: xxxe
Hạng D
26/9/12
1.071
404
83
TP HCM
hết chuyện bác nghe mấy cái clip bên xehay review, em thấy 95% là khen, lên xe là khen, chốt xe là khen, review theo kiểu đó em ko thích, nặng về pr quá.
Mình coi để tìm hiểu là tốt bác à, chứ đâu fai o hiểu biết j về mà nghe như vịt nghe sấm, thấy wa nhiều trang bị cần thiết cho mình và với tầm giá như vậy là wa ok, 2012 e mua forte 1.6 ra giấy là 690, jờ 1.6 cũng tầm đó là ok, nói chi tiền jờ mất giá, bởi vậy mới nói có người thấy mắc, có người thấy ok hoặc rẻ

Hạng C
29/7/18
519
172
58
32
Hồ Chí Minh
xetot.com
bác qua bên hùng xe cỏ autodaily review nghe thực tế hơn. chứ hùng lâm review mấy xe sang mới ok!

1/10/18
63
6
8
29
Cerato 2019 cắt một số option nhưng ngược lại nội và ngoại thất đều được nâng cấp đáng kể, riêng em Cerato mới chất lượng hơn rất nhiều so với bản cũ, chỉ tiết là không còn nhớ ghế và sạc ko dây đối với bản 1.6

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Nhiều anh cứ đòi lẫy lẫy, lâu lâu giật giật cho vui tí, mấy khi xài :)
Vượt xe thì dậm sát chân ga xuống sàn, xe tự về số là xong, thao tác đơn giản hơn nhiều
không tức thời như lẫy, tin tôi đi, lẫy vẫn vượt xe sướng hơn. Tôi xài hàng ngày. Đừng có ai tinh tướng với tôi là lẫy k cần thiết. Xe bây giờ toàn dung tích nhỏ, k có lẫy chạy hơi chán

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
không tức thời như lẫy, tin tôi đi, lẫy vẫn vượt xe sướng hơn. Tôi xài hàng ngày. Đừng có ai tinh tướng với tôi là lẫy k cần thiết. Xe bây giờ toàn dung tích nhỏ, k có lẫy chạy hơi chán
Uhm, nhất là đi quốc lộ 14 đường Tây Nguyên mà ko có lẫy thì đúng là xe động cơ nhỏ rất khó vượt, lẫy số lợi hại lắm đấy

• Like
Reactions: trác đông lai