Hạng B2
9/7/09
217
0
0
41

Đừng đi 30/4 nha bác. Nó nổi tiếng cà phê "chờ đợi và...liếc xéo". Có nghĩa là vào quán gọi thì phải chờ hơn 30' (mặc dù không đông khách), còn khi chưa có thức uống mà gọi lại nhân viên thì bị...liếc xéo vì gọi hoài!!!!:mad: Q.7 hay NTTrực là okie!
truongjeep nói:
lâu wá không càfe trong CV 30/4, hay là vào dấy di bác múc? rất tiện lợi cho nhiều người tới dó

Hạng B2
9/7/09
217
0
0
41
Đậu...đậu...đừng nói dzậy nhoa, oan cho ...vợ bác Đức! Vấn đề là cả ...hai đứa nó cùng ...máu nhưng...lực bất tòng tâm, công việc không cho phép. Còn Đậu thì có tâm nhưng phải...tòng thê thí bít làm sao!!!

dq.phu nói:
Đức lấy vợ xong càng ngày càng giống Đậu nhỉ

ducreddoor nói:
Hiện tại em chưa biết lịch của e vào ngày mai như thế nào...em sẽ theo dõi thông tin các bác..nếu trốn được thì em sẽ đu theo...nếu không được thì hẹn bác Múc dịp sau nhé...

Tập Lái
2/1/11
38
0
0
Ngay mai o dau hen chac chan xem nao.Hawrangler moi ngoi may bay muoi may tieng dong ho moi lung qua muon vung vay mot ti.

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
haWrangler nói:
Ngay mai o dau hen chac chan xem nao.Hawrangler moi ngoi may bay muoi may tieng dong ho moi lung qua muon vung vay mot ti.
Chao mung Bac da tro ve, ngay mai cafe sang tai 33 Nguyen Trung Truc Bac a.

Tập Lái
2/1/11
38
0
0
Ngay gan nha.Mang cai giuong xep Duy loi ra ngu o do cho anh em den caphe luon.Minh 3h sang moi bat dau di ngu ma.

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
haWrangler nói:
Ngay gan nha.Mang cai giuong xep Duy loi ra ngu o do cho anh em den caphe luon.Minh 3h sang moi bat dau di ngu ma.
Ốm đau bệnh tật thì ở nhà đi còn bày đặt bon chen với bọn trẻ lờm giề.....

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
tờ mờ sáng đã thấy em này nằm tại 33 Nguyễn Trung Trực rồi, không biết xe của ai đây...

nhìn sang bên đường thì ra mấy anh em hội jeep đều ở đây cả..

Ha Wrangler từ từ xuất hiện sau chuyến 1000 năm