Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
20/8/12
518
593
93
Quận 2
Em bán đây! Nếu lỗi, Bác gửi qua 177 Nguyễn Duy Trinh Quận 2, Em đổi đôi khác cho Bác!;)

Hạng B1
31/3/08
64
1
0
45
@haobui: avatar là bác phải ko mà hôm đó e tìm bác hoài mà ko thấy nè...

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Em rất cảm phục 4 bác nầy, lần nào cũng thiếu trước hụt sau mà vẫn nhiệt tình với bà con. Lần sau em thấy tiết mục mấy chú hề có thể thay bằng các trò chơi dân gian giành cho trẻ em khác, như bên XNL các bác ấy tổ chức (cũng tại nơi đó luôn), các bé say mê mà vui nhộn vô cùng, F1 nhà em tới giờ còn nhắc. Em tin là Osers thiếu gì các anh chị từng làm Đoàn đội, ngày xưa em cũng phụ trách đội, bày đủ thứ trò chơi vô cùng vui các bác ạ.
recdecor nói:
captiva_11 nói:
Hình như đây là các bác trong Ban Tổ Chim, em được quen biết mỗi bác "Tiêu chuẩn Mỹ"
Em may mắn hơn bác, biết hết các bác ý luôn. :D

Hạng B1
21/1/13
82
0
6
NắngSG nói:
Em rất cảm phục 4 bác nầy, lần nào cũng thiếu trước hụt sau mà vẫn nhiệt tình với bà con. Lần sau em thấy tiết mục mấy chú hề có thể thay bằng các trò chơi dân gian giành cho trẻ em khác, như bên XNL các bác ấy tổ chức (cũng tại nơi đó luôn), các bé say mê mà vui nhộn vô cùng, F1 nhà em tới giờ còn nhắc. Em tin là Osers thiếu gì các anh chị từng làm Đoàn đội, ngày xưa em cũng phụ trách đội, bày đủ thứ trò chơi vô cùng vui các bác ạ.
recdecor nói:
captiva_11 nói:
Hình như đây là các bác trong Ban Tổ Chim, em được quen biết mỗi bác "Tiêu chuẩn Mỹ"

Em tặng mấy bác những cành qua

Hạng B2
16/12/09
481
4
18
NắngSG nói:
recdecor nói:
captiva_11 nói:

Cám ơn lời động viên của mợ NăngSG và các bác rất nhiều, ý kiến của mợ khá hay và cũng có 1 ý kiến của một bác khác là có thêm một khu vực chỉ dùng để trao đổi đồ (ko bán), cụ thể chưa biết thế nào nhưng em nghĩ có thể sẽ được BTC tụi em bàn thêm cho đợt kế tiếp. Hi vọng có thêm nhiều ý kiến giúp tụi em tổ chức nhiều chương trình hay cho các bác, các mợ và các F1 có thêm nhiều chương trình hay hơn ah.

Hạng D
29/11/06
2.951
38.095
113
53
Cả nhà em tham dự đều rất vui, có ý kiến là tuy khó khăn nhưng nếu BTC mở mỗi quý một lần em sẽ tham dự đầy đủ ạh

Có thể những món đồ cũ trao đổi với nhau xài 1 thời gian, tới 3 tháng sau chán ra Gala Sale đổi cho bác khác có nhu cầu

Gian hàng Món Quê rất cám ơn các bác, các mợ đã ghé và ủng hộ! Hy vọng được phục vụ ngày càng tốt hơn

Hạng D
8/2/07
1.228
2
38
40
Singapore
nvquangcm nói:
Cả nhà em tham dự đều rất vui, có ý kiến là tuy khó khăn nhưng nếu BTC mở mỗi quý một lần em sẽ tham dự đầy đủ ạh

Có thể những món đồ cũ trao đổi với nhau xài 1 thời gian, tới 3 tháng sau chán ra Gala Sale đổi cho bác khác có nhu cầu

Gian hàng Món Quê rất cám ơn các bác, các mợ đã ghé và ủng hộ! Hy vọng được phục vụ ngày càng tốt hơn
được wa' lun. E có "người" mún đổi ..............

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Gian hàng nầy cái gì cũng ngon, tin vui cho những ai xài mật ong thay đường!
nvquangcm nói:

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
hì hì... canh mãi cũng thấy được gian hàng của bác quangcm.
thiệt là phong phú quá đê! chúc mừng bác nha! hôm âý bán được nhiều mật ong hông bác?
hôm ấy đi bán hàng cả nhà đúng nghĩa đi chợ phiên như một sanh hoạt văn hóa ấy nhỉ!

NắngSG nói:
Gian hàng nầy cái gì cũng ngon, tin vui cho những ai xài mật ong thay đường!
nvquangcm nói:

Last edited by a moderator:
Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
mt chuẩn bị cẩn thận rồi thì sáng hôm đó chỗ làm có chuyện lại không đi được... buồn lắm vì không được đi chơi, không được chào mời gặp gỡ và "hàng nóng" thì ế chỏng gọng ra đấy nè :( định gửi bác quangcm bán dùm nhưng bác ý lại kẹt không đi hướng cầu SG...
đành hết sức xin lỗi các bác đã quan tâm đến sự nghiệp doanh thương của iem :D xin phục vụ các bác lần khác ạ!
Thư mời tham dự GALA SALE lần III!

thương hiệu của em nè!

[blockquote]POLTS

12h em chạy trên xưởng về ghé vô nghía một vòng chào hỏi xong về,gặp bác Hcivic , mợ Nắng, Rong Viet và một số bác OS kg thấy gian hàng của mợ Tài sao chuẩn bị rồi lại bỏ nhỉ :(
[/blockquote]

[blockquote]ve sau

Em tới lúc 8:30 về lúc 11:30 .. tìm hoài ko thấy gian hàng của MT nên cuối cùng mua 1 chai mật ong rừng U Minh , bà cả mua ít quần ao xong dìa ...
[/blockquote]

Status
Không mở trả lời sau này.