Hạng B1
9/7/05
50
0
0
OS mới chơi offroad, ra sông lớn ngay cẩn thận đắm thuyền. Bơi ở kênh, lạch cho quen đi đã ... hé hé ...

Hạng C
26/6/07
667
10
18
sprite nói:
OS mới chơi offroad, ra sông lớn ngay cẩn thận đắm thuyền. Bơi ở kênh, lạch cho quen đi đã ... hé hé ...
Cứ sợ thì chỉ quen mãi ở kênh lạch thui bác ơi, càng khó mới càng nên chơi

Hạng D
25/6/09
4.787
697
113
Logo & Avatar
sprite nói:
Cũng may là vị này chưa làm lãnh đạo hay nắm chức nắm quyền . Xin lỗi nhé - Quá thiển cận

Hạng B2
27/4/10
469
12
0
43
Off-road, JFC
sprite nói:

Bác nói chí phải, chí phải. OS Offroader kg nên đua đòi với du thuyền của bác nhể.
mà OSer nào có cái xuồng nào thì ra Biển mà bơi, đừng bơi ở sông nhà bác ấy, bác ấy còn tập bơi, không khéo trầy du thuyền lại khổ.

Kg biết bác nghĩ thế nào, chứ em thấy Sông lớn và Kênh lạch mỗi cái có cái khó riêng. Không cứ là cái to hơn là khó hơn đâu ạ. Cái chính là mình muốn chơi thể lại nào thì mình phải tập chơi kiểu đó thôi ạ. Tập kênh rạch ngàn năm thì rồi vẫn phải ra Sông lần đầu, và vẫn gặp khó khăn thôi ạ. Còn bác giỏi ở sông, em mời bác mang du thuyền vào rạch chơi với chúng em.

Anh em ta lấy "Phá xe" làm kim chỉ nam, và "Chả sợ mấy " làm khẩu quyết. Vui chơi bằng niềm đam mê và tinh thần đồng đội. Cứ xem SOC 2010 tại Bàu Lạch thì thấy. Thắng thua chỉ là con muỗi thôi.
VOC lần này là cơ hội để anh em cả nước tụ họp, giao lưu, tăng tình đoàn kết là chính, tiếp theo là học hỏi, trau dồi kỹ năng, kiến thức Offroad, và lại có cơ hội .... phá xe. Còn Cái giải thì.... ai cho thì lấy thôi, không đòi hỏi.
(đây là tinh thần chung của anh em, chứ kg phải của riêng em)

Em chúc đoàn OS lên đường thi đấu .... vui. Nghe nói anh em ngoài đó cũng sẽ cổ động nhiệt tình cho gà nhà á.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Các bác cẩn thận kẻo làm lạc đề mất.
Cuộc vui nào cũng lấy vui vẻ, chia sẻ kinh nghiệm là chính. Đôi khi cái dở của người là cái hay của mình.
Bác nào rảnh rỗi và máu thì nên đăng ký tham gia cho vui. Càng dở càng nên tham gia để cùng nhau chia sẻ. Không nên quan niệm kiểu: gà què ăn quẩn cối xay.
Chúc cuộc thi thành công tốt đẹp và bổ ích.

Hạng B2
27/4/10
469
12
0
43
Off-road, JFC
Em lạc đề, em xin quay về.
Bác F1 nói: "Càng dở, càng nên tham gia" khác nào bảo em ... "Phải " tham gia roài.
Có phần thi thi móc cáp, móc tời hem?
Em biết mỗi thế.

Chắc ăn tạm quanh cối thôi ạ.

Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!
Roll2508 nói:
Em lạc đề, em xin quay về.
Bác F1 nói: "Càng dở, càng nên tham gia" khác nào bảo em ... "Phải " tham gia roài.
Có phần thi thi móc cáp, móc tời hem?
Em biết mỗi thế.

Chắc ăn tạm quanh cối thôi ạ.

cối chày gì bác .. có cái cối nhơn trạch để kéo co mà không đi để móoc cáp.. còn nói E chỉ biết móc cáp.. bửa đó mà đê thì bác với E cùng nhau vác đồ xe về.. nói chung chả sợ mấy...

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh
Xong....ẩn danh, nick mới...ném đá mới ghê!
Mai mốt OS phải mời bác này tới kênh nhà mình dạy cho anh em bài học nhé! Nhân tiện để biết Thái Sơn luôn!

Sao em vẫn chưa thấy danh sách tham dự VOC vậy bác Lơ?

Last edited by a moderator:
TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Nghe nói đi tới cả trăm Oser nên bác Lơ phải soạn DS mấy ngày mới xong lão Tên lửa ợ

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Cảm ơn các bác đã quan tâm,

Dự kiến sẽ có đoàn OS đi tham gia thi đấu tuy nhiên do thời gian vừa qua OS khá bận rộn trong việc tổ chức giải VLV OS và bàn giao lớp học ở Phú Yên, ngoài ra thời hạn cuối cùng nộp hồ sơ là ngày 5/9/2010 và BTC không thể nhận các hồ sơ đăng ký dự thi trễ. Ngoài ra bác Saigonvw có hứu sẽ dẫn đoàn OS tham gia và kêu gọi anh em nhưng giờ chót vẫn không thấy kêu gọi hay thông báo đến các anh em OS.

Xin cảm ơn BTC giải VOC 2010 đã có lời mời đến các thành viên OS và rất làm tiếc vì không tham gia cùng chương trình tại HN.

Xin chúc giải VOC 2010 thành công và tốt đẹp!