Hạng D
1/6/11
4.533
8.664
113
13
steven_7789 nói:

Chuẩn bị dùm em 2 xe chở gạch đê bác!Để em qua kiu Fi Át ...bớ Xeko...bớ Baby qua ném đá nè...:D

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53
Olympus nói:
Trước tiên, xin cám ơn bác HP_longan đã nhận lời tham gia chung vui cùng gia đình MAFC!
Hôm nay, các thủ tục set-up sân bãi và chỉnh sửa thể thức tham gia giải đã hoàn tất.
Em xin chính thức gửi thư mời tới CH SFC và rất hân hạnh được đón tiếp các bác !
Hẹn gặp các bác tại " Hội khỏe Phù Đổng" nhà MAFC nhé..:D
Thư mời_ Tham dự giải hội thao phong trào của MAFC.

Và đây là linh cụ thể của giải, mong các bác xem qua:
http://www.otosaigon.com/...FC-SN-OS-m5917855.aspx

P/s: Các bác vui lòng cho biết số lượng TV tham gia cụ thể để em chuẩn bị với bên NH được chu đáo nhé.
Cám ơn các bác!
Cám ơn bác HT Olympus đã ưu ái mời Hội SFC nhà em. Để đáp lại thịnh tình của aem MAFC & chào mừng Hội khoẻ Phù Đổng nhân dịp "BÉ LÊN 3", aem SFC nhà em sẽ cố gắng tham gia đủ các nội dung để lấy giải (mục tiêu ít nhất là Huy chương Đồng) & sẽ thông báo d.sách vào đầu tuần tới nhé.
Hẹn gặp các bác tưng bừng

VIP CARD MEMBER
13/10/09
1.329
51
48
Gò vấp, HCMC
Cu Bom nói:
phuhaonguyen nói:
Mr Fil nói:
Đặt 1 cục gạch. Ăn cũng được mà chơi cũng được ( tennis).
HP đăng ký giúp. Tks

Em cũng đặt 1 cục gạch, không ăn không chơi như ông này mà chỉ uống thoai! :p
K ăn chơi giồng ông này có nghĩa là chơi kiểu lạ đóa PHN :D
PHN đăng ký vừa uống vừa chơi ;)
còn em đăng ký chơi xong zong :p

Ghi sổ PHN không chơi mà cũng không thèm ăn chỉ uống

Hạng C
2/8/10
524
0
0
các bác chơi tennis cố gắng lên nhé?nhất là bác Fil đó?hixx

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
Mà banh có 4 đội sao ko đá vòng tròn tính điểm có hay hơn ko? Sao phải loại trực tiếp vậy? Thêm có 2 trận thôi mà...

23/10/06
14.638
5.121
113
Còn ai đăng ký môn Tennis nữa không để thông báo bên chi hội bạn chuẩn bị nè các bác ơi!
1. Mr Fill
2. ATIM

ruametocdo nói:
Mà banh có 4 đội sao ko đá vòng tròn tính điểm có hay hơn ko? Sao phải loại trực tiếp vậy? Thêm có 2 trận thôi mà...

Cụ Rùa có đăng ký môn nào không? :cool:

Hạng C
2/5/12
947
58
28
ruametocdo nói:
Danh sách dội bóng chốt lại có 9 người đi đá được (trong đó có 2 thủ môn,1 cầu thủ mới 14 tuổi con anh Bình). Đá 2 trận là lè lưỡi rồi anh ơi. Anh em xác định dồn sức đá trận đầu thôi,thắng thì có chắc hạng II còn thua thì cũng cầm trong tay giải IV:D. Cỡ nào cũng có giải và nhậu hết đó.

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
phuhaonguyen nói:
Còn ai đăng ký môn Tennis nữa không để thông báo bên chi hội bạn chuẩn bị nè các bác ơi!
1. Mr Fill
2. ATIM
Chú hỏi giúp Anh Seaman có tham gia không?( Anh không có số phone) Thấy Longan post lên mà chưa có xác nhận của Bác ấy.
Nếu thêm Seaman thì kiếm thêm 1 tay vợt "muỗi" nào đó cho đủ 2 cặp:D:D:D:D:D:D
Riêng Anh và ATIM thì đã chắc chắn rồi.