Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
11/9/11
83
3
8
ngayvangem nói:
saturday nói:
nagisa nói:
mình vừa mới xem xong bài thi của bác Phan,hic tới đoạn vượt suối thì nước nó lên gần nữa xe ,vậy mà nó không bị nước vào trong động cô hả mấy bác,trông xót cả chiếc xe

Em chào cụ......!
Khi chấp nhận tham gia cuộc thì này thì không thể nào tỏa ra nóng ruột cho chiếc xe được cụ ơi..... Vì cuộc thì này nó luôn đầy ấp những nguy hiểm như thế đấy....?
Em tán thành với nhận xét của cụ đấy.....!
Với lại trong cuộc thi này thì ít có xe xịn lắm cụ ơi. Toàn là xe độ của những đại gia, cho nên cũng không tiếc mấy..!
Cụ nói sao chứ em thấy nhiều cụ tham gia cuộc thi này chạy những chiếc xe rất xịn luôn đấy....Bởi đây cũng là dịp mà các đại gia cho khán giả xem siêu xe của mình mà......?

Hạng B1
17/12/11
53
0
6
Em cũng thấy vậy đó, đây là cơ hội để các đại gia cho khán giả thấy siêu xe của mình và cũng có thể thể hiện khả năng lái xe của bản thân thì ngại gì mà họ không tham gia.
Khoe xe xịn và cách lái xe cũng là sở trường của em đó các cụ à.

Hạng B1
28/7/11
67
2
8
Ngay cả em mà nhiều khi còn muốn thể hiện đẳng cấp của mình qua chiếc xe đây.
Mà em thấy các cụ phối hợp với xe rất ăn ý đó.

Hạng B1
16/12/11
74
2
8
Em thấy xe tốt là ok rồi, không quan trọng ai lái đâu các cụ à. Xe này em thấy chạy đi xa thì quá pro luôn, băng đèo, vượt ghềnh thì khỏi phải nói.

Hạng B2
4/10/11
136
7
18
4x4 chống sốc là vô đối trong các dòng xe rồi còn gì ,gầm cao chống shock tốt.Em thích nhất là dòng ranger của ford là hệ thống lái tự động nhiều chế độ các cụ ơi

Hạng B2
5/8/11
157
2
18
bác Phan là mem forum mình thì phải vote nhiệt tình cho bác ấy chứ nhỉ ,thấy facebook cụ Phan nhà ta nhiều hotgirl quá ,add friend hết mới đc

Hạng B2
3/8/11
154
3
18
cụ Phan forum mình à vậy vốt liền thôi chờ gì nữa nào,đoạt giải chắc cụ ấy sẽ dẫn cả forum offline 1 chầu hoàng tráng ấy chứ

Hạng B1
16/12/11
82
4
8
pspcoo nói:
cụ Phan forum mình à vậy vốt liền thôi chờ gì nữa nào,đoạt giải chắc cụ ấy sẽ dẫn cả forum offline 1 chầu hoàng tráng ấy chứ
Nếu có một chầu hoành tráng cho forum offline thì quá ok rồi. Như vậy, thì các cụ nhớ vote cho cụ Phan nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.