Hạng C
8/11/05
627
5
18
Bán đảo Đông Dương
RE: Thử thắng xe trong đường nội bộ - xử lý thế nào các bác?

Trích đoạn: pica

Mở quán nhậu đi bác! Xe ra vô tấp nập, người vào kẻ ra mặt đỏ lừng, đảm bảo tụi nó không dám thử thắng nữa đâu. Chưa kể ae OS có chỗ offline mới. :D
Chỉ sợ mấy ông đệ tử Lưu Linh lại bày ra trò đua xe không được dùng thắng thì có mà chít .... :D:D

Hạng B1
23/11/05
89
1
0

Gờ giảm tốc "cưỡng bức: đi bác, mấy chục mét làm 1 cái. Rẻ tiền, đơn giản và rất hiệu quả. Chúng nó không thử thắng được mà cũng khỏi thử cái gì lun. à quên, thử được giảm :Dsóc. :D

Hạng D
11/1/07
2.243
3.535
113
Sài Gòn Bến Nghé

hơ mấy nay không thấy thử nữa rùi mừng quá.... đường mà làm gờ giảm tốc cũng khó chịu lắm ... thanks các bác góp ý

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Không chừng chủ garage đó là bác nào đó trên OS đấy:D:D Sợ nên không dám thử nữa.

Hạng B2
17/7/06
245
3
0

Mấy hôm nữa lại thử, bác ơi! Xử lý dứt điểm đi thôi.
Đừng làm một mình. Mình làm được thì nó phá được. Phải bắt thằng chủ làm cam kết trước tổ dân phố không thử, không cho thợ lái xe nhanh chạy trong khu đó vì có trẻ con và tụi thợ không có bằng lái. Trên OS mình đầy chuyện thợ nhảy lên xe, làm uỳnh phát rồi! Họ làm cái đó xong cũng ngại vi phạm ít nhiều. Rồi mình thường xuyên nhắc nữa là được.
Không chơi kiểu ép nhau quá được đâu à. Mình muốn thay đổi gì thì cũng phải mở ra con đường khác cho người ta. Em là thích kết quả WIN-WIN (đôi bên cùng tìm được giải pháp có lợi).
Chúc bác sớm thoải mái ở nhà!

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

Trích đoạn: phantan

- Xe Jeep: Mượn bác Vì Vú.
- Lái xe: Chưa có thì nhờ bác Cọ Rốn
- *** thì em hông biết
Dzọt lẹ.:D
xe Jeep hỏng phải của em mà nó cũng hỏng phải cà tàng nha bác phantan [:'(]