Tập Lái
29/6/11
11
0
0
Cóa em, em vẫn thường phi qua nga tư như thế, khu em tỉnh lẻ, xxx lượn lờ khó kiếm doanh thu ở ngã tư, xxx tranh nhau đi bắt tốc độ ở quốc lộ thôi:mad:

em thấy cái video này www.thegioicar.vn/index.php/service/servicedetail/c43/587/video-thuc-hanh-sa-hinh-b1-b2-c-d-e-bai-thi-sa-hinh

Last edited by a moderator:
USS confirmed
Hạng C
28/7/10
840
4
18
44
Sài Gòn
Em nhớ lúc thi có mấy bác rớt ở ngay vị trí xuất phát thiệt là đau, vì quá 30s không xuất phát được. Lý do quên hạ thắng tay -> tắt máy.
Cũng có nhiều bác cũng tèo ngay dốc cầu luôn - đa số là các mợ

Tập Lái
29/6/11
11
0
0
hì, cười ra nước mắt, có cô, bước lên xe, không thắt dây, không chỉnh gương, rồ ga phóng thẳng .... như cưỡi ngựa, đến đèn đỏ thì chết máy lên chết xuống, cứ đi thật chậm, để mong gặp đèn đỏ dừng lại...lâu quá, chấm thi phải phi xuống, dắt ra khỏi xe, hẹn gặp lại ở lần thi sau...

USS confirmed
Hạng C
28/7/10
840
4
18
44
Sài Gòn
Living_speed nói:
hì, cười ra nước mắt, có cô, bước lên xe, không thắt dây, không chỉnh gương, rồ ga phóng thẳng .... như cưỡi ngựa, đến đèn đỏ thì chết máy lên chết xuống, cứ đi thật chậm, để mong gặp đèn đỏ dừng lại...lâu quá, chấm thi phải phi xuống, dắt ra khỏi xe, hẹn gặp lại ở lần thi sau...

Còn cái vụ không thắt dây an toàn khi thi sa hình em thấy đâu có bắt buộc phải không các bác.

Tập Lái
29/6/11
11
0
0
gửi thêm các bác danh sách các trường dậy lái xe:
các bác vào: Thegioicar.vn >>> chọn mục danh bạ trường dậy lái
www.thegioicar.vn/index.php/service/servicelist/42/danh-ba-truong-day-lai-xe?
cái này tiện dụng cho các bác đang tìm trường học lái thuận tiện, gần chỗ ở :)

Tập Lái
29/6/11
11
0
0
Bác nào biết chỗ download được phần mềm thi luật, cho em đường link nhé, thanks các bác nhiều

Tập Lái
29/6/11
11
0
0
ah, em tìm được phần mềm thi luật lái xe, trắc nghiệm thi luật 405 cầu, chia sẽ cùng anh em. www.thegioicar.vn/index.php/service/servicedetail/c43/1080/phan-mem-thi-luat-lai-xe-trac-nghiem-thi-luat
chúc các bác thi tốt

Tập Lái
16/5/10
23
44
43
TPHCM
giaypheplaixe.com
Riêng em thấy bài này rất hay!Sẽ có nhiều OSER chưa có GPLX,đang chờ hoc thi,xem cái này rất bổ ích(xem kỹ thớt này còn hơn ngồi nge các "xếp" mới thi xong,về ngồi...khè):D:D:D
Rất hay!