Tập Lái
22/12/12
44
40
18
thuexengay.com
Nhà em kinh doanh bãi xe , nay em định mở rộng ra cho thuê xe.
Em cũng có tìm hiểu nhiều nhưng thấy bài viết này khá ổn, theo các bác tiêu chí vậy okey rồi chứ ?
http://thuexengay.com/thue-xe-29-cho-gia-bao-nhieu-la-hop-ly
Các bác cho em xin vài thông tin thêm để giúp gia đình phát triển mảng thuê xe này nhé !

Hạng B1
22/12/12
59
37
18
Nhà bác có xe chưa. Nếu có rồi thì cứ thử. Còn chưa có mình khuyên bác nên mua 1 chiếc để trải nghiệm rồi mới hiểu cái khách hàng cần gì

Tập Lái
18/9/14
0
5
2
34
29 chỗ bt e thuê đi vtau. 2ngày từ 12h trưa đến 5h chiều hôm sau t7 cn là 4tr (tx tự lo ăn, ngủ)

Tập Lái
22/12/12
44
40
18
thuexengay.com
Nhà bác có xe chưa. Nếu có rồi thì cứ thử. Còn chưa có mình khuyên bác nên mua 1 chiếc để trải nghiệm rồi mới hiểu cái khách hàng cần gì
Nhà em cũng có sẵn vài chiếc 29 và 45 dành để cho thuê rồi. Nhưng hầu như là xe Thaco và Universe. khách hàng em hướng đến chủ yếu là công ty du lịch đoàn . cũng khá okey. Em cũng gửi qua bên công ty THUEXENGAY.COM để cho thuê thêm

Hạng B1
22/12/12
59
37
18
Nhà em cũng có sẵn vài chiếc 29 và 45 dành để cho thuê rồi. Nhưng hầu như là xe Thaco và Universe. khách hàng em hướng đến chủ yếu là công ty du lịch đoàn . cũng khá okey. Em cũng gửi qua bên công ty THUEXENGAY.COM để cho thuê thêm
Bác nên tham khảo thêm về thời điểm xe để định giá chính xác