Hạng C
1/6/13
806
517
93
Thuê xe tự lái tại Hà Nội để đi Tây Bắc
*Ảnh minh họa

Mình có nhu cầu thuê xe tự lái ở Hà nội để đi mấy tỉnh Tây Bắc. Bác nào có thông tin nào chia sẻ giúp với. Cám ơn

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Hcivic
Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Nếu có người quen thì nhờ thuê dùm, còn gà mờ dễ mắc lưới lắm. Chẳng hạn, Xe bị trầy xước trước nhưng lúc nhận xe không để ý, đến khi trả xe là mệt.

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Nếu có người quen thì nhờ thuê dùm, còn gà mờ dễ mắc lưới lắm. Chẳng hạn, Xe bị trầy xước trước nhưng lúc nhận xe không để ý, đến khi trả xe là mệt.
Khó như vậy thì Bác chủ thuê xe vận chuyển xe ra HN rồi tự lái đi Tây Bắc thì khỏi lăng tăng vụ hợp đồng và còn an toàn khi đi đèo dốc vì xe mình vẩn cảm giác lái tốt hơn. Con em mới thuê vận chuyển ra Bắc xe 7c giá 7tr ( không gởi xe lữa nha ) 1 chuyến khi về nó túc tắc đi thăm quan các nơi.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
27/6/12
5.023
11.750
113
Khó như vậy thì Bác chủ thuê xe vận chuyển xe ra HN rồi tự lái đi Tây Bắc thì khỏi lăng tăng vụ hợp đồng và còn an toàn khi đi đèo dốc vì xe mình vẩn cảm giác lái tốt hơn. Con em mới thuê vận chuyển ra Bắc xe 7c giá 7tr ( không gởi xe lữa nha ) 1 chuyến khi về nó túc tắc đi thăm quan các nơi.
Cách này hay đây bác. Họ dùng xe tải xe mình ra hay sao bác?

Hạng D
22/1/19
4.043
6.633
113
Ra ngoài đó mà thuê xe thì risk hơi cao đấy. Hay bác lên mioto xem sao. Nhớ check và thoả thuận kỹ các điều khoản hợp đồng.

• Like
Reactions: Hcivic
Hạng F
27/6/12
5.023
11.750
113
Tụi xe tải chuyên chở xe ô tô đó Bác, 1-2 năm trước có bác chuyển con 5c có 5tr... Bác đó xuyên Việt ra đó ... rồi lang thang đã đời ... sau đó gởi xe vô lại Sg... bay về.. phẻ re
Vậy cho nhẹ đầu. Chớ đi chơi mà cứ lo canh cánh bị...vặt lông thì mất vui.