Hạng F
3/10/15
9.832
12.098
113
Rồi chưa kể cái Landmark nó kẻ ô siêu nhỏ nha. mấy con xe bự này đút đầu vô là hết cái ô không mở cửa ra được đó.
Muốn mở cửa ra được thì phải đậu lấn bánh qua ô bên phụ, mà lấn qua là bảo vệ tới lock bánh hii.
Ô ở Vin Tân Cảnh thì khỏi nói rồi.
Mỗi lần có dãy xe nào đã đậu đủ chỗ mà mình vào sau thì chỉ có tổ lái mới cân nổi.
Em đã qua 1 căn hộ ở Landmark 2 và dưới hầm đậu xe, mướt mồ hôi!
Chỉ vì quá nhiều dân cư mà phải vậy sao.
Giá căn hộ thì ai cũng biết rồi, cao nhất trong tất cả nhà ở ngoài trung tâm thành phố.

Hạng F
3/10/15
9.832
12.098
113
Vinhome centralpark sửa lại nhiều lắm, mua thì đẹp vậy chứ lúc làm ôi thôi
Bởi vậy những người đã bỏ tiền quá đắt ra ở Vin Centralpark như bác @phuquy nếu mà không vì Vin có trường, có bệnh viện luôn cho con cháu, ông bà, cha mẹ, thì chắc họ sẽ không vào đó.
Xây dựng quá dồn ép, 10.000 căn hộ thì có chết không cơ chứ. Ở nơi đó mà có gì về bếp núc hay xăng dầu thì chạy sao trời, chạy khỏi hàng tá dãy nhà trong đó ra đến đường thì đụng ngay con đường trùm kẹt xe và ngập nước là Nguyễn Hữu Cảnh!

Hạng D
15/11/13
3.846
4.669
113
Bởi vậy những người đã bỏ tiền quá đắt ra ở Vin Centralpark như bác @phuquy nếu mà không vì Vin có trường, có bệnh viện luôn cho con cháu, ông bà, cha mẹ, thì chắc họ sẽ không vào đó.
Xây dựng quá dồn ép, 10.000 căn hộ thì có chết không cơ chứ. Ở nơi đó mà có gì về bếp núc hay xăng dầu thì chạy sao trời, chạy khỏi hàng tá dãy nhà trong đó ra đến đường thì đụng ngay con đường trùm kẹt xe và ngập nước là Nguyễn Hữu Cảnh!
Mình không có ở central park, chỉ ở 1 trong những toà landmark thôi. Mà giá lúc mua cũng rẻ tới giờ lãi rồi thôi mình không chê :D

• Like
Reactions: Perenco
Hạng D
15/11/13
3.846
4.669
113
bán chung cư mua biệt thự thôi bác... mua con RAM 5 tỷ thì biệt thự chắc bác dư sức :D
Chiếc này lội nước tốt nên em muốn mua trước để mùa lũ đi cứu trợ đồng bào rồi mới mua biệt thự bác.

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.832
12.098
113
Chiếc này lội nước tốt nên em muốn mua trước để mùa lũ đi cứu trợ đồng bào rồi mới mua biệt thự bác.
Bác có tấm lòng quá!
Cẩn thận Bao đại nhân đâu đó nhé.