Hạng B2
11/4/17
220
7.707
93
48

View attachment 2011607
View attachment 2011606

View attachment 2011605

View attachment 2260626

Https://www.facebook.com/tamnuoc.tamnuoc

NGOÀI RA SẢN PHẨM CHỨC NĂNG DÀNH CHO KHỚP VÔ CÙNG HIỆU QUẢ CỦA KOREA TẠI ĐÂY

Hàng Korea không bị tàu nhái!
Anh có nhập lò chiên không cần dầu bán kèm với máy này thì mình gạch!

Hạng B2
11/4/17
220
7.707
93
48
trước đây em nghĩ tăm nước là thứ tào lao, ko mang lại nhiều hiệu quả so với chỉ nha khoa

sau khi dùng thử lần đầu tiên thì em thấy dùng tăm nước ưu việt hơn hẳn chỉ nha khoa, nó như khi dùng bàn chải thường lên bàn chải máy vậy
CNL không có hình là ...
Anh vui lòng ...macro the teeth

Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.589
113
Sài Gòn
nkl.am
CNL không có hình là ...
Anh vui lòng ...macro the teeth
Ah đù thách thức hã, sao chụp kẽ răng mà post lên đây được

Anh chủ thớt recommend dùng nước đã qua lọc đổ vào chứ ko nên dùng nước máy thủy cục, vụ này hơi lằng nhằng

Máy này bị 2 nhược điểm:
  • Nước bị chảy ra từ thùng nước, tức là dùng xong phải đổ hết nước đi, khi nào dùng lại đổ vào → lích kích
  • Hơi ồn
Bao bì đóng gói ổn
TIA NƯỚC PHỤT BƠM...RĂNG MIỆNG CẢ NHÀ SẠCH THƠM!

Chất liệu nhựa nhìn khá OK, ko bị cảm giác rẻ tiền

Cắm vào vị trí

17/12/18
86
2.685
103
46
Ah đù thách thức hã, sao chụp kẽ răng mà post lên đây được

Anh chủ thớt recommend dùng nước đã qua lọc đổ vào chứ ko nên dùng nước máy thủy cục, vụ này hơi lằng nhằng

Máy này bị 2 nhược điểm:
  • Nước bị chảy ra từ thùng nước, tức là dùng xong phải đổ hết nước đi, khi nào dùng lại đổ vào → lích kích
  • Hơi ồn
Bao bì đóng gói ổn
View attachment 2264672

Chất liệu nhựa nhìn khá OK, ko bị cảm giác rẻ tiền
View attachment 2264676

Cắm vào vị trí
View attachment 2264679
Nên chạy cho máy hút hết nước thì không cần đổ nước dư đâu bác, họ thiết kế lá lưỡi gà chỉ đủ giữ nước trong bình chứ không phải chặn nước, mục đích để nước dễ xuống tốt
Nên đổ nước vào bình sẽ thấy nước nhỏ từ từ từng giọt ở lỗ thoát, khi có điện là hút mạnh.

Trong hướng dẫn có nói để hộp nước cố định trên máy, dùng 1 bình 1 lít châm vào là tốt nhất để tránh bất cẩn tuột tay làm rơi hộp.

Lần đầu khi gắn hộp nước phải lấy ngón tay nhấn nhẹ để cho joint và lỗ côn tiếp xúc sát, sẽ ko bị hút lẫn không khí và nước phun mạnh.

17/12/18
86
2.685
103
46
giá bao nhiêu 1 cái bác nhỉ?

Hộp đựng nước tháo rời khi lấy nước hay phải châm nước vào bác nhỉ/
Tháo rời được bác ạ, ngoài ra nó là mô đen duy nhất có bát treo đằng sau, để có thể gắn trên tường không choán chỗ ở lavabo, giữ vệ sinh sạch sẽ và không bị nước văng vào máy
E Pm cho bác rồi