Hạng D
4/1/06
2.303
11
38
46
Nhị Quận
linhoto nói:
Hình còn ko bác Giang. E đợi hôm qua giờ
Hình hết rồi bác ! Bác ráng đợi tuần sau em đi tiền trạm ra đảo sẽ về báo cáo tiếp!

Hạng D
18/5/11
2.724
3
38
ltg14 nói:
linhoto nói:
Hình hết rồi bác ! Bác ráng đợi tuần sau em đi tiền trạm ra đảo sẽ về báo cáo tiếp!
Tiếc bác đi theo tour. đi xe cá nhân e chỉ bác chổ ăn gỏi cá trích ngon bổ rẻ, cách ba hòn khoảng 3 km

Hạng D
4/1/06
2.303
11
38
46
Nhị Quận
linhoto nói:
ltg14 nói:
linhoto nói:
Tiếc bác đi theo tour. đi xe cá nhân e chỉ bác chổ ăn gỏi cá trích ngon bổ rẻ, cách ba hòn khoảng 3 km
Bác chỉ chỗ cho em đi. Cty du lịch nó mới em nhưng thằng GĐ cty là lính em bác ạ. Em kêu nó ghé ăn được mà!

Hạng D
18/5/11
2.724
3
38
ltg14 nói:
linhoto nói:
ltg14 nói:
linhoto nói:
Bác chỉ chỗ cho em đi. Cty du lịch nó mới em nhưng thằng GĐ cty là lính em bác ạ. Em kêu nó ghé ăn được mà!
Tới ngã 3 ba Hòn, bác đi thẳng hướng Hà Tiền khoảng 4 km có chợ Hòn Heo ( bên tay phải) quán bên cạnh chợ luôn. Quán chủ yếu cho dân địa phương ăn (bình dân) nên ko đẹp gì. Chủ yếu là ngon, rẻ
bác tới chợ hỏi dân địa phương, gì quán ko bảng hiệu, ko mặt tiền, quán ở quê mà

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/1/06
2.303
11
38
46
Nhị Quận
linhoto nói:
ltg14 nói:
linhoto nói:
ltg14 nói:
linhoto nói:
Tới ngã 3 ba Hòn, bác đi thẳng hướng Hà Tiền khoảng 4 km có chợ Hòn Heo ( bên tay phải) quán bên cạnh chợ luôn.
Quán chủ yếu cho dân địa phương ăn (bình dân) nên ko đẹp gì. Chủ yếu là ngon, rẻ
OK. Tks bác, em sắp xếp nếu ăn được về report cho HT, HP thèm chơi.

Hạng D
18/5/11
2.724
3
38
Quán chủ yếu cho dân địa phương ăn (bình dân) nên ko đẹp gì. Chủ yếu là ngon, rẻ
bác tới chợ hỏi dân địa phương, gì quán ko bảng hiệu, ko mặt tiền, quán ở quê mà