Hạng B2
5/11/12
222
47
28
Vũng Tàu
violeant nói:
Em thấy cũng có vẻ pro hơn những garage khác ở VT, chắc chuyên làm đồng sơn thui bác ạ! Cũng có liên kết với BH liberty nữa! Bác đến chắc sẽ rõ hơn! Hôm trước có ông bạn đi sơn lại bên toy nói là ở đó làm ẩu hơn bên này, có lẽ vì bê n toy quá đông khách chăng?
Hai bac Violeant chua làm mà chỉ nghe nói thì tư vấn thế này chưa chắc đâu. Em đã làm ở bên đó rồi. Nói chung nhân viên nói rất hay, nghe cũng mát lòng lắm. Nhưng chất lượng quá bèo. Ông chủ quản lý nhân viên khá lỏng lẻo. Xe bị đâm rách cản trước. Họ nói sơn lai toàn bộ cản. Ôi thế nhưng chỉ sơn dặm những chổ xước(Rất đểu). Xong em không đồng ý vì chất lượng rất kém. Họ lại nói 1 lô xích xông lý do. Em để xe ở Gara 688 đó hơn 2 tuần mà sơn đi sơn lại vẫn không xong. Chất lượng vẫn quá kém.
Bực quá em đưa xe về luôn. Nói thẳng với ông giám đốc. Chất lượng quá kém, Đội ngũ nhân viên chỉ biết nói hay mà không biết làm

Hạng B2
24/5/13
233
73
28
Vũng Tàu - SG
VungtauFun nói:
violeant nói:
Em thấy cũng có vẻ pro hơn những garage khác ở VT, chắc chuyên làm đồng sơn thui bác ạ! Cũng có liên kết với BH liberty nữa! Bác đến chắc sẽ rõ hơn! Hôm trước có ông bạn đi sơn lại bên toy nói là ở đó làm ẩu hơn bên này, có lẽ vì bê n toy quá đông khách chăng?
Hai bac Violeant chua làm mà chỉ nghe nói thì tư vấn thế này chưa chắc đâu. Em đã làm ở bên đó rồi. Nói chung nhân viên nói rất hay, nghe cũng mát lòng lắm. Nhưng chất lượng quá bèo. Ông chủ quản lý nhân viên khá lỏng lẻo. Xe bị đâm rách cản trước. Họ nói sơn lai toàn bộ cản. Ôi thế nhưng chỉ sơn dặm những chổ xước(Rất đểu). Xong em không đồng ý vì chất lượng rất kém. Họ lại nói 1 lô xích xông lý do. Em để xe ở Gara 688 đó hơn 2 tuần mà sơn đi sơn lại vẫn không xong. Chất lượng vẫn quá kém.Bực quá em đưa xe về luôn. Nói thẳng với ông giám đốc. Chất lượng quá kém, Đội ngũ nhân viên chỉ biết nói hay mà không biết làm 
Thanks bác đã chia sẻ kinh nghiệm của mình ! Vậy túm lại ở VT ko có chỗ nào làm ở mức chấp nhận được sao ?!
Có bác nào làm ở chính hãng ford hoặc chervolet gì chưa chia sẻ cho bà con với nhé ! Thanks !

Hạng C
27/6/13
959
13
18
Em mua bảo hiểm của Ford Vũng Tàu nhưng chưa làm tới, nhưng mới thấy bác gì làm cũng phàn nàn lắm

Tập Lái
3/5/20
3
0
0
57
Mình mới biết Vùng Tàu có gara Xe Tốt 149 Nguyễn Thì Mình Khai,p7 có nhiều thợ giỏi sửa toàn xe cao cấp BMW ,Mer, Lexus, Ranger rover.... gt mọi người đến kg cần đem xe đi sg