Hạng D
10/5/13
2.670
556
113
Cantho-Saigon
Chúc các bác năm mới vui vẻ, tươi khỏe. Đầu năm phát tài, cuối năm sinh con trai nha.

Em đang tăm tia em accord này. Kính nhờ các chuyên gia oánh giá và định giá giúp. Thông tin em có được là xe đời 94-95EX. Giá chủ xe hơi úp mở nửa bán nửa không nói để báo trực tiếp sau (năm 2014 chủ từng rao giá 310tr).
Em này phải Bảo ABFinance đã ôm rồi nè

Hạng D
8/8/10
1.679
436
83
Quảng Ngãi
Các bác mỗi người nói có mấy chữ càng làm em hoang mang. Rốt cuộc là em nó có phải con nhà lành...hay không phải vậy?

Em đang cố gắng tìm hiểu thêm bảng số đăng kiểm va số khung số vin của nó hầu phục vụ công tác thẩm tra giúp của các bác nữa nè, nên chăng?
Cái xe chụp cái biển số mà bác nói là đẹp-độc nhưng gắn méo sẹo đó......ông chụp ảnh cùng là chủ mới.........ông Bảo ABFinance...cái ông xấu trai hơn em......hix

Hạng B2
29/1/15
210
104
43
47
Năm nay rao bao nhiu vậy bác???

Giá đưa ra chắc là sẽ mềm hơn giá năm ngoái nhiều, nhưng chủ muốn gặp trực tiếp mới nói chính xác bác ui (kiểu như khi tụi CSGT chặn lại thường làm bộ chào hỏi thăm "anh làm nghề gì" để dễ ra giá vậy:)). Em e ngại vụ này, vì mặt em nhìn khá là gà. Với lại em không biết gì kỹ thuật xe.

Thằng già ít hơn trong hình là em đó.

Attachments

Hạng D
8/8/10
1.679
436
83
Quảng Ngãi
Có vẻ có một sự nhầm lẫn gì ở đây rồi, vì cái xe em đang tăm là con khác giống giống thôi ah. Em và ông chủ hiện hữu của nó còn email nói chuyện qua lại hôm qua mà. Cơ mà khoái con xe của bác quá, biển số cũng độc không kém con 92EX 7979 em mua hụt trước Tết. Chúc mừng bác và cho em hỏi nhỏ giá bác rước nó về bao nhiu ah (nếu không tiện public thì bác pm giúp em tham khảo nha - Anh 0974.312541)
Sao thế nhi? Hay là có mùi thật nhi?

• Like
Reactions: Bảo ABFinance
Hạng D
25/5/13
1.378
263
83
Con xe này...nhìn kỹ lại các số đt trên cửa kính...và mấy cái cây khô trụi lá xa xa bên ngoài cửa...thì đích thị em nó ở Mỹ hoặc Châu Âu roài. Chắc con 96 A/T 320tr trên kia cũng vậy chứ gì bác Bảo định...lừa tình em cho dzui hả!?
Con 96 lx at 320t là ơ lâm đồng đó bác , còn con trên là hình minh hoạ thôi

• Like
Reactions: Bảo ABFinance