Hạng B2
23/7/07
280
17.519
93
Thủ Dầu 1, Bình Dương
Mình nghiêm túc mà đâu có giỡn bác, mình nộp đơn ly hôn cho thư ký tòa, tòa mời 1 lần xong mình gặp thư ký đua phong bì, khoảng hơn tuần sau có quyết định ly hôn.
Nếu vk ck thuận tình muốn giải quyết nhanh gọn và ko bên nào cù cưa níu kéo thì nhanh nhất là gần 1 tháng, chứ 1 tuần là vi phạm tố tụng rồi. Từ lúc nhận đơn thụ lý cho đến ra thông báo mất 1 tuần, bỏ qua bước hòa giải và làm các thủ tục mất 2 tuần hơn, ra quyết định công nhận thuận tình ly hôn là tầm hơn 3 tuần.
PS: có thể 1 tuần đã có quyết định cho anh, nhưng có thể tụi TK ký lùi ngày mới đúng quy trình tố tụng.

Hạng B2
17/4/08
152
2.885
93
53
Nếu vk ck thuận tình muốn giải quyết nhanh gọn và ko bên nào cù cưa níu kéo thì nhanh nhất là gần 1 tháng, chứ 1 tuần là vi phạm tố tụng rồi. Từ lúc nhận đơn thụ lý cho đến ra thông báo mất 1 tuần, bỏ qua bước hòa giải và làm các thủ tục mất 2 tuần hơn, ra quyết định công nhận thuận tình ly hôn là tầm hơn 3 tuần.
PS: có thể 1 tuần đã có quyết định cho anh, nhưng có thể tụi TK ký lùi ngày mới đúng quy trình tố tụng.

Chuẩn rồi bác, ý mình nói 1 tuần là kể từ lúc đưa phong bì cho thư ký tòa

Hạng F
16/7/15
6.295
25.152
113
Mấy thằng máu đỏ đen cờ bạc, luôn được ông trời ban cho cái miệng dẽo và cái lưỡi rất nhám... Nhiều người vẫn biết là nó xạo, vẫy mà cứ bị nó lừa...

Trong khi người đàn ông đàng hoàng, chân chính, thì ông trời ko cho thêm cái miệng dẽo và cái lưỡi nhám... hic...hic...
miệng nào dẽo anh?
cơ bản là mấy thằng đó nó không biết nhục, nên cái gì mà nó chả nói được;
người có tự trọng thì khác.

Hạng C
6/12/10
586
15.636
93
banh bóng cờ bạc gì cứ làm cái ngồi ăn line sao chết được nhỉ mái a
:D

Hạng B1
19/5/14
84
2.062
83
53
Dính vào banh bóng khó rồi bỏ nhanh không thì khổ với nó.