bui
Hạng B1
4/4/08
98
0
0
RE: TÌM NGƯỜI QUEN HÔM OFF BÌNH PHƯỚC

Trích đoạn: DukePham

Khoản tủ lạnh thì tớ ko lo vì vợ tớ lúc phọt ra bé trước là "phọc" lại đẹp như xưa sau chỉ 1 tuần. Cái này em ko nói xạo nha các bác, chắc tại body vợ em chuẩn quá nên nó thế. :D
Chả tin, form chuẩn thì bác dẫn đi...khoe lâu dzồi!

Chăc là như cái tủ lạnh chứ giè! khặc khặc

Hạng C
22/11/07
535
0
0

Má ơi, tối nay các bác cứ offline uống từ từ thui em vác vợ em đến cho coi............................ hic bầu 4 tháng hơn mà vác được mới ghê

Tập Lái
30/3/08
11
0
0
55

Cái Thằng này ....phá chùa ... thui để các bà tìm hiểu đê ..
Trích đoạn: khangqn

@Kenny Tran : Bác Phương có 1 mối dạy lái xe rất hay, tận tâm, tận tụy. Bác ráng thuyết phục Bác Phương tiết lộ mối này nhe. Có bảo hành.

Hạng C
24/2/07
849
2.371
93
48

Các bác cho vợ em nhập hội "tủ lạnh" với nhé. "Tủ lạnh" nhà em to hơn tủ lạnh nhà các bác mừ. Đi cafe hay shopping thôi, còn vụ đi Spa thì vợ em phải sau khi sinh mới được.

Tập Lái
23/5/08
20
0
0
50
HCM

a nô a nô!! em đang tìm đồng đội ở đây vậy mà các bác vác tủ lạnh vào thớt của em.:mad:
nhưng mà cũng vui vui....e đã tìm đuợc đồng đội cho vợ cả em rồi

Tập Lái
2/6/08
5
0
0
hcm

Các bác nhớ cho vợ cả em theo với nhé, số phone của vợ em la: 0983.819181 (số này hơi bị đẹp như vợ của e đó các bác nhỉ) de rủ vo e di xìpa nghen . SO phone e là: 0989110799 (cũng đẹp như em) e là xe số 5, xe con bạch tuộc đó các bạc

Hạng B2
23/4/07
265
1
16
45
Sài Gòn
www.otosaigon.com

hìhì.. Điạ chỉ Spa chỗ vợ Cả em là 139 Lý Chính Thắng, Phường 6, Quận 3. Nghe các bác vợ Cả kéo nhau tới tám, chắc bà Cả em mừng lắm đây:D:D:D:D:D

Hạng C
22/11/07
535
0
0

Tối qua em đã ra mắt bà cả nhà em rồi đấy ạ....

bui
Hạng B1
4/4/08
98
0
0

Mấy bà cả đi chơi vui nhé! Em sắp chết ở Sing rồi ;)

Nhất định mai về sẽ đi nghe nhạc của Đờm Vẫn Hư à nhầm Đàm Vĩnh Hưng của bác Duke!

Thân

Bui