Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Re:Tìm nhạc Anh _ Việt bất hủ

NganGiang nói:
Bác ghé em chép cho nhac Anh bất hữu chất lượng lossless/mp3. Còn nhạc Việt em có nhưng khong biết xếp loại nào vào bất hữu hết. Giao Linh, Chế linh, Ngọc Lan,...chăng ?

(Ack, mạng chập chờn, em post 2 lần. Mod thấy xóa giúp em cho gọn .)

Bác cho em xin địa chỉ và số phone đi,hum nào có dịp anh em mình giao luu.Đi Cafe nghe mấy bài nhac English bất huu hay qua mìa mình k biết nên tìm hoài k đc.THANKS bác

Hạng D
17/7/07
3.452
33
48
Sài-gòn

quexehoi nói:
những bản tiếng Anh bất hủ có bài Those were the days. Cũng khá lâu nhưng rất hay, không biết nhiều bác nghe  chưa ạ? Bài hát về tình bạn bè và thời thơ ấu :)
Trước 75 rất thịnh hành ở Nam VN, nhạc Âu-Mỹ.
Sau 75 lại xuất hiện, tên khác = Tình Ca Du Mục của Tiệp Khắc.
Giới văn nghệ sĩ VN lúc đó cũng chia 2 phe cãi nhau chí chóe loạn xà ngầu bất phân thắng bại

Hạng D
15/10/07
2.437
445
83
39
Kiên Giang, Bảo Lộc, Sài Gòn

thanh_VLXD nói:
Em đang tìm nghe lại những bài nhạc bất hủ Anh _ Việt mà k biết tìm đâu ra.Nay em mở Topic này xin mấy Bro cho em xin với

THANKS
Em cũng có được khoảng 100 bài nhạc bác cần định dạng mp3 chất lượng 128 kbps ( em sưu tầm cách đây 4,5 năm rồi) . bác mang cái USB qua em, em chép giúp bác.

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang

Em đi vô mấy quán cafe thấy họ mở nhạc English bất hủ ngồi gần 2h mà nghe nhạc hưởng thụ đúng là nghe ghiền đó.Nhưng em k biết tên bài nào hết hi...hi

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang

tuan13a1 nói:
thanh_VLXD nói:
Em đang tìm nghe lại những bài nhạc bất hủ Anh _ Việt mà k biết tìm đâu ra.Nay em mở Topic này xin mấy Bro cho em xin với

THANKS
Em cũng có được khoảng 100 bài nhạc bác cần định dạng mp3 chất lượng 128 kbps ( em sưu tầm cách đây 4,5 năm rồi) . bác mang cái USB qua em, em chép giúp bác.

Khoản mấy G Vậy bác ơi.

Thanks bác nhé