Hạng D
6/12/06
1.219
17.175
113
40
Gần 20 năm mình bỏ Ba ghiền ko ăn cũng vì vệ sinh và chén dĩa quá kém, đĩa thì dùng cái đĩa nhựa xanh, cũ rồi thì trầy trụa thâm đen, cầm vào nhớt nhợt. Lần đó bỏ vì cậu phục vụ chơi kiểu 2 tay 2 bên, mỗi bên 3, 4 dĩa cơm chồng xéo lên nhau rồi đem cho từng bàn, đáy đĩa thì bẩn thỉu gác ngay lên cái miếng sườn & cơm. Thế là giải cmn tán luôn.
Sau mở thêm cửa hàng bên NTPhuong, mình đi ngang thấy tương đối vệ sinh ( tạm được thôi nhưng thèm quá nên chấp nhận :D) hơn bên Phú Nhuân nên mới ăn lại dù mỗi lần ăn đi hơi xa :(:(, dưng Ba Ghiền PN thì vữn ko quay lại.
E ăn trưa tầm 2h chiều,ngồi gần cái nồi cơm lớn, bàn bên cạnh ăn xong,cái bà dọn dẹp lấy dĩa cơm,gạt mỡ hành bỏ,còn cơm đổ vô lại nồi cơm.cmn, làm mình bỏ dỡ luôn dĩa, ra mắng vốn thằng già tính tiền, nó sồn sồn lên nói mình nói xạo.thôi biến nhanh để nó quánh.

Hạng C
25/12/16
696
79.480
93
E ăn trưa tầm 2h chiều,ngồi gần cái nồi cơm lớn, bàn bên cạnh ăn xong,cái bà dọn dẹp lấy dĩa cơm,gạt mỡ hành bỏ,còn cơm đổ vô lại nồi cơm.cmn, làm mình bỏ dỡ luôn dĩa, ra mắng vốn thằng già tính tiền, nó sồn sồn lên nói mình nói xạo.thôi biến nhanh để nó quánh.
Anh lành đới, mình mà thấy tận mắt thế thì mình chỉ thẳng mặt cả bà đấy và thằng chủ ngay. Buôn bán lấy tiền thì phải đàng hoàng. Mình ăn ở đó từ hồi thằng cu Thụy béo và con bé Thảo gầy nhom còn bé tí, lúc mới bán chỉ là khoảng sân nhỏ lát gạch tàu đối diện trường Phú Nhuận thôi, lúc đó còn ổn, sau phát triển thì quá dơ. Giải tán vậy.

Hạng B1
21/10/11
94
9.488
83
Haven
Thua :D Nhớ , Bụi , trên bùi bằng đoàn ko quán nào mình thích hết :)
Hôm nào sáng thử chạy qua hẻm 521 Huỳnh Văn Bánh ăn cơm Tấm mà khu chợ Kiến Thiết này gọi là Cơm Tấm Vàng bởi bán mắc ve sầu!
Nhưng đc cái là cơm đúng Gạo Tấm hột cơm nhỏ xíu tròn tròn thơm mùi lúa mới chứ ko phải gạo bễ như đa số các tiệm bán cơm Tấm ở SG!
Bán 1 disk bả dích cho 1 chút cơm thấy ghét lắm , thanh niên phải làm 3 disk mới tàm tạm thôi vẫn chưa đủ no hahahhaha

Hạng D
29/1/15
2.459
26.518
113
q11
Hôm nào sáng thử chạy qua hẻm 521 Huỳnh Văn Bánh ăn cơm Tấm mà khu chợ Kiến Thiết này gọi là Cơm Tấm Vàng bởi bán mắc ve sầu!
Nhưng đc cái là cơm đúng Gạo Tấm hột cơm nhỏ xíu tròn tròn thơm mùi lúa mới chứ ko phải gạo bễ như đa số các tiệm bán cơm Tấm ở SG!
Bán 1 disk bả dích cho 1 chút cơm thấy ghét lắm , thanh niên phải làm 3 disk mới tàm tạm thôi vẫn chưa đủ no hahahhaha
Duyệt :D dở em chửi à nha ;)

Hạng D
18/11/13
2.867
12.416
113
Bình Phước
nhà mình thỉnh thoảng có đi ăn cơm tấm !! Mấy đứa con và vợ mình luôn chỉ nhất khoát ăn cơm tấm Tú Mập !!
Tú mập sư vạn hạnh đê.

Thành niên nuôi ông già trong 115 ăn Tú mập cả tuần khuyến nghị kkk

Hạng D
14/8/11
4.167
88.033
113
Tú mập sư vạn hạnh đê.

Thành niên nuôi ông già trong 115 ăn Tú mập cả tuần khuyến nghị kkk
Lần đầu ăn cơm tấm Tú Mập Sư Vạn Hạnh là một anh bác sỹ trưởng khoa bv 115 rủ !!:D