Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
Ở dưới em cũng bấm số các Bác ơi - nghe đại ca nói là nối mạng toàn Bộ CA - tay em không biết cầm nhằm cái gì mà em bấm ra số ..... muốn khóc, thôi thì an ủi là mình được chính chủ các bác hỉ.

Hạng B2
23/2/12
452
62
28
DANG THIEN AN nói:
Ở dưới em cũng bấm số các Bác ơi - nghe đại ca nói là nối mạng toàn Bộ CA - tay em không biết cầm nhằm cái gì mà em bấm ra số ..... muốn khóc, thôi thì an ủi là mình được chính chủ các bác hỉ.
Làm gì mà có số......muốn khóc bác Hậu! số của mình là của mình à, người khác muốn cũng đâu có được đâu, đúng không bác?

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
DANG THIEN AN nói:
Chờ chừng nào bấm được ra số đẹp thì em làm "chính chủ", không dám chơi may rủi! :)

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93

[/quote]
Làm gì mà có số......muốn khóc bác Hậu! số của mình là của mình à, người khác muốn cũng đâu có được đâu, đúng không bác?

[/quote]
Số của mình là của mình à, người khác muốn cũng đâu có được đâu :D Hôm nào có vô sì gòn Bác á ừa cho em
nha Bác.

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
tamtany nói:
DANG THIEN AN nói:
Chờ chừng nào bấm được ra số đẹp thì em làm "chính chủ", không dám chơi may rủi! :)
khi đó chính phủ tăng trước bạ lên 10 %

Hạng B2
23/2/12
452
62
28
DANG THIEN AN nói:
[/quote]
Số của mình là của mình à, người khác muốn cũng đâu có được đâu :D Hôm nào có vô sì gòn Bác á ừa cho em
 nha Bác.
[/quote]
Ok Bác! Chưa được thưởng thức gụ ngon của Bác bao giờ đó nhe! Chúc Bác vui!

Last edited by a moderator: