Tập Lái
28/11/22
21
18
3
24
Tây nguyên là vùng đất vẫn còn chưa được khai thác nhiều. Giai đoạn gần đây chủ trường của nhà nước đang thúc đẩy cơ sở hạ tầng ở Tây Nguyên cụ thể là các tuyến cao tốc, nhằm mục đích thuận tiện lưu thông, rút ngắn khoảng thời gian di chuyển và kết nối với các cảng nước sâu để hàng hoá được lưu thông tốt hơn.

Vậy khi cơ sở hạ tầng được cải thiện thì dĩ nhiên giá đất cũng tăng theo đúng không các bác?

BDS Duc Trong.jpg
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: TrungTinQ7
Hạng B2
29/1/18
395
794
103
55
Thích thì mua thôi anh ơi, chứ giờ dự án đâu có biết mai mốt như thế nào mà đón gió. Cứ tìm chỗ nào càng gần đô thị càng tốt, dễ sinh hoạt thuận tiện đi lại thôi. Mình không ở người khác ở cũng được là dễ mua bán.

Tập Lái
28/11/22
21
18
3
24
Thích thì mua thôi anh ơi, chứ giờ dự án đâu có biết mai mốt như thế nào mà đón gió. Cứ tìm chỗ nào càng gần đô thị càng tốt, dễ sinh hoạt thuận tiện đi lại thôi. Mình không ở người khác ở cũng được là dễ mua bán.
Chuẩn anh ạ!

Tập Lái
28/11/22
21
18
3
24
Lâu rồi mình ko lên thăm lại Tây Nguyên nhớ quá cơ . Nhất là buổi tối đc uống rượu cần cùng nắm tay các cô gái đồng bào hát hò bên đống lửa bập bùng vui ơi là vui.
Đợt này không khí se lạnh ngồi bên đống lửa nhâm nhi vài ly rượu là nhất rồi anh ạ!