Hạng B1
2/6/07
74
0
0
RE: Tình hình cuối tuần em lấy APV .19.900 AT

The la em mua re roi, anh bi mua dat hon 50$ hehe. chuc mung. con day di ngon lem, rat hai long...hom nao di dua cai nhi

Hạng B2
18/8/07
309
1
0
31

Ban Dra oi, xe ban chay co cam giac the nao? Ga co ngot khong-xang bao nhieu km-chay nhanh co chao ?do rung va keu co to ?Cam On nhieu!

Hạng B1
2/6/07
74
0
0

hôm trước dán kính aurora bên chỗ bác fineline nên bây giờ ngại bật điều hòa (kể cả nấc 1) vì hay bị lạnh run người mặc dù ngoài trời rất nắng. Tuy nhiên e nó uống kha khá xăng và đi hơi bị tròng trành nếu đường không mịn (vì theo giải thích của hãng là do xe cao lại hẹp). Tiếng máy thì cũng tàm tạm, không được êm lắm. Tuy nhiên, hôm qua e đi Bắc Ninh gặp trận mưa kinh hồn, lại không quen đường nên lao thẳng vào đoạn đường bị ngập sâu. Nhưng e nó tỏ ra ưu thế ra phết, e nghe cái "ục" một tiếng mà đã thấy nước sóng sánh quá mép nắp capo:mad::mad:, e tưởng toi rồi vậy mà xe vẫn lừ lừ thẳng tiến, dân tình hai bên đường tròn xoe mắt chắc là thán phục[:eek:]. Mấy bác xe 4 chỗ đều trốn vào ngõ hết, nếu vào trường hợp này chắc là "lặn" bắt cá hết.
Dù sao thì em nó cũng khá hay, phù hợp với mức tiền, các bác ạ. Dạo này thấy HN chạy nhiều rồi. Em chạy GLX màu đen, đang ý định thay cả cụm CD bằng màn hình "touch screen DVD". Bác nào có kinh nghiệm thì tư vấn e với nhé. E cảm ơn nhiều[8D]

Hạng B2
18/8/07
309
1
0
31

Dan kinh co may loai vay Ban?Hang dan cho minh la loai nao ( limit) ? Ban co the so sanh _gia/chat luong! Con lap man hinh dinh vi cua hang co the su dung cho ĐV duoc khong ?

Hạng B2
22/5/07
111
0
0
53
TPHCM

Trích đoạn: goodman83

Các bác ợ,em đi xem xe rồi chốt giá là 19,900 USD/phiên bản số tự động.Cuối tuần này sẽ múc,liệu giá như vậy ổn không ợ.Xin được chỉ giáo.
Ghét cái là máy dưới ghế lái,kiểu gì cũng nóng phao câu.
giá vậy là ổn quá rồi, bác lấy thì nhớ báo cho anh em một tiếng cho em đi rửa xe ..... ké với bác nhỉ