23/10/06
14.638
5.121
113
Re: KẾ HOẠCH TỔ CHỨC - CHUẨN BỊ VÀ THAM GIA GIẢI BÓNG ĐÁ OTOSAIGON 2014 CHAMPION LEAGE

Đề nghị liên quân FiFC và MFC bổ sung hình chân dung các cầu thủ sau: KHIEMTN, Gia Phu, Postman Smile, Hades, Badguypham, trinhstorm.

Lãnh đạo đội up lên đây hoặc gửi mail cho em gấp!

Hạng F
28/2/11
5.112
203
63
Quận 4_ TPHCM
Re: KẾ HOẠCH TỔ CHỨC - CHUẨN BỊ VÀ THAM GIA GIẢI BÓNG ĐÁ OTOSAIGON 2014 CHAMPION LEAGE

Các Bác có tên trong danh sách tham gia giải, đề nghị tập trung đều đặn để duy trì thể lực. chuẩn bị cho sức ép 3 trận trong buổi sáng, và 2 trận nữa vào buổi chiều ( nếu vào Chung kết :D )

[font="book antiqua,palatino"]TỐI NAY CHẢO LỬA SCSC _ GIAO LƯU VỚI LIÊN QUÂN MITSUBISHI.[/font]
[font="book antiqua,palatino"]SÂN SỐ 2_ 19g -> 21g.[/font]
Mong các bác nhiệt tình hơn nữa ! môi trường làm việc quá khắc nghiệt. Không tiền - không nhân lực

sau giải này, do Công ty em vào mùa vụ, nhiều việc. Em sẽ ở ẩn một thời gian.

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51
Tối qua tính chụp mà quên mang máy, đt cùi bắp, sẽ bổ sung sớm cho Trùm BTC:D

23/10/06
14.638
5.121
113
Vẫn còn thiếu hình ảnh của các bác: Postman Smile, Badguypham, trinhstorm. Bổ sung sớm trong hôm nay và ngày mai dùm em nhé, không có sẽ loại khỏi danh sách, thứ 7 đá rồi!

Hạng F
28/2/11
5.112
203
63
Quận 4_ TPHCM
Chào các bác !

Xin cho em gửi đến các bác thành viên nhiệt tình của đội bóng đã gắn bó & quan tâm đến giải, nhưng do quy định của BTC đưa ra, nhằm hạn chế tiêu cực, dành sân chơi cho các thành viên Otosaigon. Em rất tiếc cho những bác đóng góp rất nhiều cho đội bóng lâu nay, nhưng không tham dự được giả đấu uy tín này ! Cũng như hôm trước em cũng đã có thông báo với các bác, hy vọng đây sẽ là cú hích để các bác phấn đấu năm sau lên đời từ 2B lên 4B để tập thể đông vui hơn khi sinh hoạt cho đúng qui chế. Tuy năm nay kg tham gia, hẹn năm sau vậy.
Đồng thời vào lúc 8g ngày Thứ 7 ( 17/ 05/ 2014 ), kính mong các bác dành chút thời gian cuối tuần, ra sân ủng hộ đội nhà thi đấu ! :D

Thân ái.