npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM
RE: Tốc độ D-Max

Em nghĩ Ranger cũng không kém Dmax đâu, bạn em chạy kể nó cũng đạp lên 140 ngọt xớt bác ạ :)

Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM

Em xem trên wab ISU có ghi nâng cấp cho DMAX 2k7 có cửa sổ thông gió, các bác có biết nó là cái j không? E chưa tận mắt thấy. Không biết có giống trong cái hình này không nữa.

D-Max 2007 - Tiện nghi và thể thao hơn với:

- Núm cần số bọc da

- Cửa sổ thông gió sơn màu

- Cảm biến lùi với màn hình quan sát,...

BMX confirmed
Hạng B2
9/5/07
329
1.332
93

Trích đoạn: mdhung

160km/h, đường nối Cam Ranh - Nha Trang, lúc 2h sáng, kết quả: 1 lỗ + thu bằng + 6 tháng sau thi lại, nạn nhân: 1 thành viên OS ở NT:D (ko phải em)

Mà bác quan tâm tốc độ max làm gì nhỉ? Ở Vn thì cũng chỉ quất lên 89km/h thôi.

P/S. Chú xxx gọi lại hỏi: "Anh đang đóng phim hả? Có biết đi tốc độ bao nhiêu ko?".......

Đúng là vì chủ quan mới bị bắn như vậy vì có ai ngờ các chú làm việc siêng thế.

Đường bãi dài hay QL1 vậy đại ca, nếu QL1 mà chạy vậy em cũng bái phục luôn

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

Cái "cửa sổ thông gió sơn màu" chắc là cái lỗ mũi trên nắp capo quá. em thấy có chỗ đó là thông gió thôi. Mà chắc chắn có sơn màu rồi. Gọi là cửa sổ vì không đi ra đi ra đi vào được qua cửa này :):D:D

Hạng C
25/12/03
511
0
16
Vietnam

Trích đoạn: BMX

160km/h, đường nối Cam Ranh - Nha Trang, lúc 2h sáng, kết quả: 1 lỗ + thu bằng + 6 tháng sau thi lại, nạn nhân: 1 thành viên OS ở NT:D (ko phải em)

Mà bác quan tâm tốc độ max làm gì nhỉ? Ở Vn thì cũng chỉ quất lên 89km/h thôi.

P/S. Chú xxx gọi lại hỏi: "Anh đang đóng phim hả? Có biết đi tốc độ bao nhiêu ko?".......

Đúng là vì chủ quan mới bị bắn như vậy vì có ai ngờ các chú làm việc siêng thế.

Đường bãi dài hay QL1 vậy đại ca, nếu QL1 mà chạy vậy em cũng bái phục luôn

Mình ko đi cùng chuyến này, nên ko chắc lắm, nhưng mình nghĩ là đoạn đường mới đó. Mà thành viên OS này chạy xe nổi tiếng lắm, nếu mà tính tổng cộng các lỗ trên bằng chắc phải lớn hơn số ngón trên 1 bàn tay. bótay.cơm:D. Hậu quả là hiện nay đang nằm nhà chờ thi lại đó, còn đi đâu xa thì đi xe lửa hay phải nhờ mình chạy dùm:mad:

O.S.P.D
9/12/06
1.885
5
38
Đất cò rán

Tốc độ đó thì làm sao mà các bác còn nhìn thấy xxx được? theo em là cứ thẳng chân ga vút luôn:D

Hạng C
25/12/03
511
0
16
Vietnam

Bắn 1 chỗ, bắt 1 chỗ mà bác, cũng phải lựa chỗ bác ko chạy nhanh được mới đứng bắt chứ. Với lại có hình ảnh đó bác chạy đâu cho thoát.

Tập Lái
23/1/06
25
0
0
53
Ha Noi
www.clbmohinh.com

Làm sao 2 giờ sáng bắn tốc độ được. Phải chụp hình chứ. Máy ảnh của XXX làm sao mà chụp được vào đêm với tốc độ xe chạy như vậy. Máy ảnh xịn như Nikon D2x gắn ống kính 70-200mm VR kèm đèn SB800 cũng chắc gì chụp được vào đêm như thế???

Hạng B2
9/9/06
200
3
18

Chuyện đùa. Ko thể lấy nét để chụp hình được . Nhất là vào 2h sáng. Em bị bắn ở gần đèo Ngang 165km/h. xuống đòi xem hình , các chú đưa 1 cái nhòe nhẹt chả thấy biển số đâu. Lập tức gửi lời chào thân ái và quyết thắng luôn