Hạng C
3/1/10
848
7.212
93
chỗ tiên phong phổ quang tôi thấy hơi thiếu trách nhiện, bảo dưỡng xong tống ngay ra sân phơi nắng làm xe mình nóng gần chết

Thì cái nhà là xưởng rồi, còn chỗ nào để đâu, hôm qua lúc chờ thay nhớt em cũng ra ngó cái sân, nghĩ ngay đến "nắng" :D

Mà em không thích các ông thợ (nói chung các ông không phải chủ xe) cứ lên xe là mở điều hoà hết cỡ - một kiểu thiếu trách nhiệm mức độ nhỏ, ngay cả trong nhà xưởng đâu có nóng quá, em chạy ngoài đường còn không mở hết cỡ vậy. Nhận xe vào trong lạnh ngắt luôn, em giảm nhỏ đi chạy vài km mới hết lạnh.

• Like
Reactions: kiaduoicut123
Tập Lái
15/4/16
5
0
1
48
chỗ tiên phong phổ quang tôi thấy hơi thiếu trách nhiện, bảo dưỡng xong tống ngay ra sân phơi nắng làm xe mình nóng gần chết
Hihi tính đem xe qua đây bảo dưỡng cho gần nhà, đọc đến đây thì suy nghĩ lại.

Hạng D
31/3/10
1.003
417
83
Em thay cái Moay-ơ xe Santafe tại Hyundai Tiên Phong (giá khoảng 3tr) tháng 01/2016 lúc 10.000km thì nay đã hỏng (hơn 08 tháng, ODO hiện nay là 20.000km). Em đã thay cái mới tại HD Việt Hàn, mang cái hỏng về. Em hỏi là có được bảo hành không ạ?

Hạng C
3/1/10
848
7.212
93
Em thay cái Moay-ơ xe Santafe tại Hyundai Tiên Phong (giá khoảng 3tr) tháng 01/2016 lúc 10.000km thì nay đã hỏng (hơn 08 tháng, ODO hiện nay là 20.000km). Em đã thay cái mới tại HD Việt Hàn, mang cái hỏng về. Em hỏi là có được bảo hành không ạ?

Lúc thay bác có thấy nói thông tin BH không? Nếu có thì cứ theo đó, nếu không thì alo phát thử coi, rồi lên đây anh em mới bóng bàn với bác được :D. Em không rành nhưng mà chạy 10K hỏng chắc là lởm khởm rồi nhỉ, cái Tiên Phong này khéo được mỗi cái vị trí ngon nhất (trong các 3S) :).

• Like
Reactions: Đầu Bạc
Hạng B1
20/2/06
81
26
18
các bác cho mình hỏi nơi phục hồi thước lái và thay rotuyn ở đâu được và chi phí dự kiến . vợ mình santafe 2007 . Cám ơn các bác nhiều

• Like
Reactions: namhanh13