Hạng F
8/4/09
5.641
416
83
51
đâu nhỉ?
hừm! 5h15, ép ngừ nha!!!! Bác LHK mới kiu 6h00 bác lại bẩu thế lày, bộ tính làm trước hẻ!!!!!

Hạng C
26/11/10
763
2
18
HCM
hix hôm wa e có dấu hiệu ốm lại cố bò đi tiếp khách, hơn 1h sáng lại bị móc mất cái IP4 ở NTrai, cái tội đi ăn đêm

hôm nay em xin phép nằm ốm ạ, ho sụ sụ, nước mũi tèm lem, ko là cuối tuần ko ra ngô ra khoai gì hết. e xin chịu các hình phạt phải chịu ạ :mad::mad::mad:

Hạng C
11/3/11
540
1
18
44
parisPP nói:
hix hôm wa e có dấu hiệu ốm lại cố bò đi tiếp khách, hơn 1h sáng lại bị móc mất cái IP4 ở NTrai, cái tội đi ăn đêm

hôm nay em xin phép nằm ốm ạ, ho sụ sụ, nước mũi tèm lem, ko là cuối tuần ko ra ngô ra khoai gì hết. e xin chịu các hình phạt phải chịu ạ :mad::mad::mad:
@parisPP: so sorry to you !!! Chúc mừng apple lại bán thêm được 1 em ...IP hén :):):)
!!!! Chiều nay pak không đi ọp ẹp thì mợ gf của pak có được đi hem ta ????:cool:

Hạng C
11/3/11
540
1
18
44
xetrau1973 nói:
hừm! 5h15, ép ngừ nha!!!! Bác LHK mới kiu 6h00 bác lại bẩu thế lày, bộ tính làm trước hẻ!!!!!

@xetrau1973: thầy LHK bẩu: "không cần uống ngang nhau.... chỉ cần ...say bằng nhau"....
các pak ý oánh giá "đô"
của pak cao quá, anh em hem có chơi lại nên kiu pak đến sớm í mà :D:D:D:D...hạnh phúc thía còn giề.......:p:p:p Em cũng mún đến sớm lém mà có ai thèm kiu đâu ....:(:(:(

Hạng C
26/11/10
763
2
18
HCM
hix, đi 4 bánh, để mobile túi trước còn bị móc túi !!!

mịa nó, e với 2 a bạn hanoi vừa ra khỏi xe có 1 e xe ga chạy đến show hàng, ông bạn nói no no no. Nó tưởng Hàn Quốc hay sao nó nói matxa matxa, bọn e vẫn no no. Hình như nó muốn giải thích hay sao nó chạy đến thằng đẹp trai nhất :D:mad: vừa blablabla vừa thò tay sờ .... e gạt ra. nó chạy đi như ma đuổi, e thấy lạ, kiểm tra túi thì....

may mà nó ko móc phải túi đựng ví của e! các bác coi chừng lúc đang bị bóp hàng nha, dễ mất cảnh giác lắm :cool:. e thì nhớ đời, lần sau đứa nào lèm tèm hàng e giữa phố e lên gối cho gãy cổ :mad:

Hạng C
26/11/10
763
2
18
HCM
@pak Huygb: hôm PR bác busy wa, ko nhậu với bên Gai' My~ bữa nào, hôm nào hen, chắc hôm cuối tuần đá banh hỉ
@pak Tangthangha: pak có ghé lấy mắm cá PR thì lấy nha, bên e wa t6 sẽ xơi luôn 2 lọ của bác
@GMFC: các bác giữ gìn hàng nha, cuối tuần mệt đoá

Hạng B2
27/9/10
421
1
18
Bao voi cac bac em bi di ngoai ra nuoc , toi nay ko biet co di duoc ko , chac cung bao om de bao toan luc luong huhuhu . An phai cai gi ko biet nua , chan tay bun run ko lam an gi duoc

Hạng F
15/11/10
9.325
2.962
113
50
@ALL: em thấy các bác bịnh nhiều quá, em cũng đang bịnh nữa. Hay dời ngày họp lại cuối tuần đê.
@PP: Bỏ cái tật thấy gái là tâm hồn điên đảo đi nhá. Thôi bác cưa miếng vàng lấy cái bọt cưa mua lại cái IP mới đê.