Hạng F
7/8/17
7.465
10.162
113
Thị trường Mỹ nó đc ưu ái nhất thế giới đó bác, xe ko những chất lượng, giá cả rất cạnh tranh mà option đều đc các hãng xe trang bị tận nóc luôn. Bên đó nó bán xe theo option , những con fulloption giá tiệm cận xe sang luôn đó bác. Vậy nên nói nó ko có gì để hư chỉ đúng ở VN mình thôi
em nói thiên đường chứ có nói bên kia đâu

Hạng B2
23/9/17
237
124
43
Muốn triệu hồi là được à!? Phải theo "QUY TRÌNH" nhé!

Hạng B2
6/10/17
265
163
43
đất nước ng ta triệu hồi xe là ng ta còn tôn trọng sự an toàn của ng tiêu dùng,nên xảy ra lỗi 1 cái là triệu hồi gấp,con vn cắt hết tính năng và túi khí thì còn sự an toàn đầu,cho du co bi loi ng ta cũng ko triệu hồi :Đ,
Thế bác không biết Sờ lô gân của Bang "Búa Liềm" là "Làm nhiều tội nhiều, không làm không có tội" à? :D

• Like
Reactions: nhattruongna
Tập Lái
2/6/17
29
21
3
51
Bác chủ thớt phải đưa cụ thể doanh số của từng mẫu và tỉ lệ lỗi mới chuẩn, đưa như này rất khó đánh giá

Tập Lái
23/4/18
16
3
3
36
Cái này có thể nghĩ theo hướng tiêu cực kiểu mấy ông xe Hàn , Nhật đem con bỏ chợ bán xong là phủi tay dấu nhẹm lỗi lầm đi ko thèm triệu hồi thì sao nhỉ ?
Cùng chung ý kiến với bác :)

Hạng D
9/1/15
2.577
3.875
113
40
Anh Accent quảng cáo quá hén.
Khổ cái xe tại VN éo giống xe Mão.
Nói thêm bực chứ túi khí ko bung mà bảo để bảo vệ khách hàng mà bà con vẫn mua ầm ầm thì cái thứ được coi là tiêu chuẩn an toàn chỉ là ruồi nhé

Hạng C
26/9/15
732
786
93
36
Ở Mỹ có bán Altis ?????:eek::eek::eek: Viết bài cũng phải duyệt cho kĩ chứ ban biên tập.
Top những xe ít bị triệu hồi nhất tại Mỹ: Xe Hàn và xe Nhật chiếm đa số

Tập Lái
2/4/18
35
5
8
27
Xe Nhật ít option nên ít lỗi xe Hàn optioncu4ng tràn mà ít lỗi thành công quá rùi
Tào lao quá bác, xe nhật ở Mỹ option nhiều như nhau nhé, đâu ra ít op. Bền thì bọn hàn cũng dùng 1 số linh kiện của nhật nên cũng bền dù còn thua xe nhật