Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
Con này với Rush mang về để đa dạng sản phẩm thôi. Nó bán mạnh đồng nghĩa với Vios, Innova bị chia sẻ.

Hạng D
31/5/14
3.458
4.284
113
X và Er bán chạy vì thực sự nhìn 2 xe này đẹp, avanza đứng cạnh rõ ràng chênh lệch quá lớn về thiết kế, giờ có giảm 50 củ thì ai mua avanza cũng khó chịu trong bụng lắm.

Hôm chủ nhật tuần kia, Su chơi lớn đem nguyên dàn xe vào AEON Tân Phú quảng bá em thấy Er nhận được khá nhiều sụ tò mò của mọi người. Em cũng mò qua xem thử và thấy nó xứng đáng trong tầm giá từ nội - ngoại thất.​
Còn tuần trước nữa thì Nissan cũng đem nguyên dàn vào nhưng thấy không thu hút được như Su,.​

Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Hmm, sao Livina 2019 lại có thể thêm 2 thắng đĩa sau được nhỉ? Bác có nguồn không cho em mở mang tầm mắt phát. Nó là ae cùng thân thể với X, khác mỗi đầu với đít thôi mà, ai không thích kiểu của X thì có thể lấy L và ngược lại. Con Ertiga 2019 mới là con hăm he đe dọa X, vì nó rẻ hơn nhiều.
Bữa chắc bác ko đọc bài so sánh này đúng ko. Em dẫn link lại nhé.
https://www.otosaigon.com/threads/t...der-va-nissan-livina-sap-ve-viet-nam.8936779/

Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Xe xấu, kết cấu yếu, nghe đâu lấy từ mẫu Daihatsu đổi logo, đòi bán giá cao ai mua
Bác chạy thử chưa mà phán kinh vậy hay nghe người ta nói bên Indo là Daihatsu Terios cũng lên kêu Daihatsu đổi logo.
Toy chắc nó bị điên nên là danh tiếng nó chấp nhận vứt bỏ để lấy y xì con xe Daihatsu gắn thêm logo vô ha. Công ty cả trăm năm người ta đứng đầu thế giới ko có cái tư duy nông dân đó đâu bác.

Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Bên hội Xpander đang muốn kiện tập thể Mitsu. Nhiều lỗi hàng loạt quá
Mở lại hợp đồng đọc là hết kiện, như hôm rồi có anh nào mua Ford EV mới cáu xong lỗi hộp số 10 cấp đòi đổi xe mới đó :))).
Trong hợp đồng có ghi rồi, cái gì bảo hành cái gì ko bảo hành, kí mà ko đọc thì thiệt ráng chịu thôi.

Hạng B2
9/5/17
411
677
118
Bác chạy thử chưa mà phán kinh vậy hay nghe người ta nói bên Indo là Daihatsu Terios cũng lên kêu Daihatsu đổi logo.
Toy chắc nó bị điên nên là danh tiếng nó chấp nhận vứt bỏ để lấy y xì con xe Daihatsu gắn thêm logo vô ha. Công ty cả trăm năm người ta đứng đầu thế giới ko có cái tư duy nông dân đó đâu bác.
Cái thùng tôn gắn 4 bánh vào mà vẫn bán chạy bậc nhất ở Việt Nam thì sao lại không dám đổi logo Daihatsu hả bác? Chất lượng cùng lắm cũng như thùng tôn thôi. Toy nó không bị điên, nó dám làm vậy vì nó tin là dân Việt vốn cuồng Toy nên chất lượng có tệ thế nào cũng ráng nâng bi để người ta không chửi mình ngu, có lỗi gì cũng ráng ngậm bồ hòn làm ngọt và ráng tìm cách bán tống xe đi cho mấy người cuồng Toy không nhiều tiền muốn mua xe cũ rước về.

• Haha
Reactions: Khanhngo2212
Hạng D
1/7/10
1.979
1.193
133
giaotoviet.com
Đóng mở cửa vài cái, cầm cần số là đủ biết rồi, khỏi chạy bác nhe.

Hạng C
7/2/12
656
464
63
Thiết kế mới từ 2011 mà như 1991 o_O:eek: facelift phát nữa cũng không ra gì @@