Hạng C
25/5/11
919
610
93
Chá
Wow... Úc là nước nghèo nên Toyota bán Fortuner ở đó phải k?

SUV unibody là cách gọi lập lờ của các hãng xe thôi chú
Chắc bóp nát óc mới lòi ra được ông Úc; kg thấy có Anh, Đức, Pháp, Mỹ...... nhỉ??

Hạng D
21/12/14
2.201
7.911
123
Bọn người tiêu dùng thế giới ngu bm. Mua toàn mấy con suv giả cầy chứ chả được thông thái như anh @isteve phải mua suv chính hiệu 3 cây nhang (dùng để đốt mỗi khi lật xe hay để xe trưng bàn thờ)
View attachment 2316703
E bảo rồi a ấy cà rốt chết mịa hà. Trên đời mới thấy thằng suv sát xi rời êm hơn cuv khi xuống hố. Nhiêu đó là thấy trình ảnh tới đâu rồi :D

Hạng C
24/2/07
849
2.371
93
48
E bảo rồi a ấy cà rốt chết mịa hà. Trên đời mới thấy thằng suv sát xi rời êm hơn cuv khi xuống hố. Nhiêu đó là thấy trình ảnh tới đâu rồi :D
Thớt Toy hay các hãng xe khác, hãng nào mà chả có mấy tay dạng này anh. Nghề của họ mà.

Hạng B2
20/3/17
225
138
43
35
Em cũng chả hiểu tính toán kiểu vì mà áp thuế 150% cho siêu xe. Càng siêu xe thuế phải rẻ đi. Thuế 1 siêu xe gấp 10 lần xe cỏ
Siêu xe toàn đại gia mua, đại gia thì thiếu quái gì tiền, không vặt tiền mấy ông đó thì vặt tiền ai?

Tập Lái
24/3/20
45
61
18
39
Tự dưng từ ngày tham gia forum này mới thấy mắc cười. Trên này toàn nhà thông thái. Tuy nhiên doanh số nói lên tất cả. Hãy nhìn số liệu mà nói. Còn cãi nhau để làm gì nhỉ. Thể thao đội bóng ghét nhất MU, xe máy ghét nhất Honda, ô tô ghét nhất Toyota, điện thoại ghét nhất Samsung và Iphone. Xe Việt ghét nhất Vinfast. Đến cái nhà đối diện mình sửa lại cũng bị hàng xóm cà kịa, đoán ko nhầm là sửa đẹp hơn nhà bên cạnh.

Vậy cuối cùng là gì, doanh số của những hãng này đều top.

PS: Mình đi honda CRV cũng bị chê, cũng chẳng quan tâm. Đời rất nhiều người ghen tị với mình, kệ họ. Tiền mình thích thì mình mua. Sống ở đâu thì chấp nhận ở đó. Đừng đứng ở VN mà đòi như bên Tây bên Tàu. Nếu ko thích có thể qua đó mà sống (Đoán chắc 1 số vị ko đủ trình để đi).

May mắn thời này ko có chiến tranh chứ ko cũng????

Hạng D
25/8/09
1.128
1.113
113
Tự dưng từ ngày tham gia forum này mới thấy mắc cười. Trên này toàn nhà thông thái. Tuy nhiên doanh số nói lên tất cả. Hãy nhìn số liệu mà nói. Còn cãi nhau để làm gì nhỉ. Thể thao đội bóng ghét nhất MU, xe máy ghét nhất Honda, ô tô ghét nhất Toyota, điện thoại ghét nhất Samsung và Iphone. Xe Việt ghét nhất Vinfast. Đến cái nhà đối diện mình sửa lại cũng bị hàng xóm cà kịa, đoán ko nhầm là sửa đẹp hơn nhà bên cạnh.

Vậy cuối cùng là gì, doanh số của những hãng này đều top.

PS: Mình đi honda CRV cũng bị chê, cũng chẳng quan tâm. Đời rất nhiều người ghen tị với mình, kệ họ. Tiền mình thích thì mình mua. Sống ở đâu thì chấp nhận ở đó. Đừng đứng ở VN mà đòi như bên Tây bên Tàu. Nếu ko thích có thể qua đó mà sống (Đoán chắc 1 số vị ko đủ trình để đi).

May mắn thời này ko có chiến tranh chứ ko cũng????
Rãnh !