Hạng B2
26/1/21
200
174
43
26
jeep là câu chuyện khác bác ơi :)))

giống như giữa 2 thằng đàn ông
1 thằng có jeep ba mẹ mua cho với 1 thằng tự mua dc con ford ranger thì em sẽ chọn jeep màu gì =)))
Toyota Fortuner GR Sport 2022 ra mắt: thiết kế hầm hố, giá từ 1,3 tỷ đồng tại Thái Lan
đối thủ cùng phân khúc là ford everest 2021 cũng vẫn kéo rẹt rẹt mà chả thấy ai kêu ca gì cả

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Con này chắc Toy VN cũng sẽ vác về, nhưng để trưng cho vui giống Vios GRS thôi :D thích xì pọt người ta mua Everest chứ mua gì con này :D

Trừ lũ vịt bị lùa ở VN ra, còn nước nào chọn Everest thay vì chọn Fortuner vậy chú??

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Có 2 loại làm nó lật nhá. 1 là thằng chạy ngu, loại 2 là thằng nghĩ ngu ợ.
Mà nghe nói mái dầu của Toyota nổ to như mái cày phải hok bác? Mình trãi nghiệm mấy dòng trước của Fortuner máy dầu thì thấy... người ta đồn đúng thực tế.
Đời này có vậy không ta?

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Mà nghe nói mái dầu của Toyota nổ to như mái cày phải hok bác? Mình trãi nghiệm mấy dòng trước của Fortuner máy dầu thì thấy... người ta đồn đúng thực tế.
Đời này có vậy không ta?

Tự đi trãi nghiệm. Ngu nhất là mấy thằng nghe đồn nhá lão.

Hạng F
12/10/16
7.498
6.353
113
Con này rất là thể thao, máy 2.8 này cũng ngon lành. Có lẽ Fotun giờ rất có chất ko như mấy đời trc nữa

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Tự đi trãi nghiệm. Ngu nhất là mấy thằng nghe đồn nhá lão.
Không có lửa làm sao có khói. Trãi nghiệm thì cũng nhiều rồi. Và chứng thực được lời đồn luôn. Chốt là mái dầu Toyota không có cửa so với máy dầu Hyundai. hihi. Mình lại đồn nữa đó bác, bác có góp ý gì nữa không? :D :D

Hạng C
3/2/20
706
819
93
Mỗi lần toy đăng bài, seo vô ậm ực khen mình chê người, ức chế quá nên cmt kiểu tự bóp dái chứ giải quyết đc gì đâu, nghĩ cũng lạ :D

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Không có lửa làm sao có khói. Trãi nghiệm thì cũng nhiều rồi. Và chứng thực được lời đồn luôn. Chốt là mái dầu Toyota không có cửa so với máy dầu Hyundai. hihi. Mình lại đồn nữa đó bác, bác có góp ý gì nữa không? :D :D

Cái này còn ngu hơn nữa. Từ cái lý luận Hyundai sx xe tải máy dầu suy ra. Thấy có ngu chưa???

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Cái này còn ngu hơn nữa. Từ cái lý luận Hyundai sx xe tải máy dầu suy ra. Thấy có ngu chưa???
Ủa mình có nói Hyundai tải máy dầu suy ra hả bác "khôn hơn người". Cuồng thì in ít và tự mình cuồng đi. Chịu khó hết dịch, chạy ra ngoài mấy showroom hoặc đi tham gia lái thử Santa Fe hay Sorento cho nó mở mang đầu óc ra bác nhé. Chứ khôn như bác thì quả thực nu như mình khó nói chuyện quá.
Một cái động cơ dầu mà khởi động lên không nghe thấy tiếng, êm như động cơ xăng, bền bỉ có tiếng lại kêu không bằng cái động cơ dầu gào như máy cày. Đúng thật là cái miệng giếng này sâu và hẹp quá rồi, trèo lên đâu có nỗi.
P/S: Lại một thành viên nói người khác nu để che dấu khiếm khuyết của mình, thôi em cũng biết bác như nào rồi nhé, thân chào!