Hạng F
13/9/07
7.049
48.466
113
fortuner dầu thì dễ bán, fortuner máy xăng chạy ì lắm ko đã như máy dầu, có ông bác mua xe fortuner 1 cầu máy xăng đời 2017, đăng bán 2 tháng ko ai mua họ nói máy dầu thì em mua chứ máy xăng ăn ghê lắm
Xe máy dầu bán lại luôn dễ hơn so với phiên bản máy xăng

Hạng D
12/10/10
1.611
20.011
133
Xem lại lịch sử đi anh ơi,sao a cay cú dữ vậy!? Đây là cảm nhận cá nhân,trãi nghiệm rồi thì mới nói chứ anh,còn việc ai sở hữu xe hay không là chuyện khác,có nhiều anh em tài xế lái nhiều loại xe khác nhau nhưng vẫn chưa thể sở hữu được chiếc xe của riêng mình,không lẽ họ k có quyền nói ra cảm xúc của họ khi trãi nghiệm những chiếc xe họ từng làm việc chung sao anh? K lẽ chỉ những người sở hữu xe cộ mới có comment đúng đắn sao anh? Tôi thấy ngay trong suy nghĩ của anh cũng khá hạn hẹp và nặng mùi sit đơ rồi...kaka
có vài tên bỏ Toy lên bàn thờ, a chê Toy là nó nhảy xổm lên cắn loạn xạ ngay ! o_O:p:D

P/s : Phần lớn người đi Toy là người đàng hoàng, nghen, chỉ lộn zô vài con chó dại cuồng tín kiểu dmqtrieu thôi !?!??!? o_O:D:p

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Matiz22
Hạng C
21/11/15
522
5.081
93
39
Quận 2 hcm
Mí anh đi xe hàn luôn ghét bọn đi toy vì cho họ ko thông minh bằng mình. Còn bọn đi toy thì bận chạy dịch vụ hoặc kiếm tiền lên lexus nên cũng chả rãnh đi còm. Sung sức nhất vẫn băng grab i10 đang mùa ế khác.

• Like
Reactions: souri
Hạng D
9/5/16
1.182
3.612
113
124
Theo cá nhân em về ngoại hình Fortuner mới đẹp hơn các xe cùng phân khúc, thiết kế hài hoà. Nhiều người thích chê xe Toyota kiểu định hướng người khác theo ý mình? Họ có tiền thì họ tự do mua, mình không thích thì mua xe khác chả ai cấm, mắc mớ gì chê này chê nọ?

• Like
Reactions: North2000
Hạng B2
22/6/13
110
50
30
Thiệt không hiểu nổi , có tiền mua toy xong về là bị chê , không hiểu lắm các Bác nghĩ gì , khi người ta mua xe sẽ có lí do chọn xe nào , phải trong trường hợp đó mình mới hiểu lí do chọn , k lí gì chiếc xe bị chê đủ thứ lại bán chạy được. Phải có lí do gì đó , miễn là nó đáp ứng được nhu cầu của người mua, e k chạy toy nhưng cũng thắc mắc các Bác hay chê người mua toy có vẻ không thông minh á.

Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Cải vả nhau chi mấy dòng xe này các bác nào thấy cần thì cứ mua thôi... giờ thông tin đầy đủ,,, chả ai lừa nhau được...quan trọng ai thích thôi các bác...cá nhân mình đi mer nhưng cũng mua 1 fortuner at 4x2 2018 để phục vụ cho nv cty hay đi công tác tỉnh lị, nói chung form này nhìn đẹp còn công nghệ toy thì hỡi ôi chậm rồi
Bác dùng từ "thanh khoản" nghe sang mồm nhưng không đúng. Fortuner máy xăng cực khó bán và mất giá nhé.
Ngoại hình e đánh giá everest cao hơn. Fortuner trục cơ sở ngắn, mõm dài nhin chênh vênh như cái thuyền. Đi dễ lật nhưng xoay sở trong phố tốt hơn hẳn.
Fortuner là một chiếc xe tốt, phù hợp, dáng đẹp nhưng có đáng mua trong tầm giá hay không còn phải xét.
Riêng xe ráp đắt hơn xe nhập 50tr là em thấy đầu óc chúng nó có vấn đề rất nặng.

Hạng B2
20/8/18
390
125
63
Cụ xem trong comment của mình có từ nào [thanh khoảng] ko? Sao thích cải vã thế ai mua sao kệ họ đi
Bác dùng từ "thanh khoản" nghe sang mồm nhưng không đúng. Fortuner máy xăng cực khó bán và mất giá nhé.
Ngoại hình e đánh giá everest cao hơn. Fortuner trục cơ sở ngắn, mõm dài nhin chênh vênh như cái thuyền. Đi dễ lật nhưng xoay sở trong phố tốt hơn hẳn.
Fortuner là một chiếc xe tốt, phù hợp, dáng đẹp nhưng có đáng mua trong tầm giá hay không còn phải xét.
Riêng xe ráp đắt hơn xe nhập 50tr là em thấy đầu óc chúng nó có vấn đề rất nặng.

Hạng C
20/11/13
550
506
108
Thành Đông
Chính phủ trải thảm cho mấy ông lắp ráp để mấy ông tranh thủ móc túi người tiêu dùng ! Nhà nước mất thuế, dân móc hầu bao. Nản !

Hạng B2
26/10/14
464
138
43
Hiện tại bản máy dầu đang được hỗ trợ 50% trước ạ, và bản số sàn còn dc hỗ trợ thêm phiếu đổ dầu 10tr ae kinh doanh tha hồ vivu nhé

• Like
Reactions: TuanPMH