Hạng B1
30/7/19
59
31
18
Trông thế thôi nhưng cách âm tốt lắm.
Xe chạy địa hình chắc chắn.
Nhưng có ai mua xe này làm gì đâu.

• Haha
Reactions: Phước.OS
Hạng D
13/1/12
2.667
91.176
113
Con nầy chắc nhập Nhật nên giá mới cao vậy , mà thời buổi nầy mà còn xài chìa khoá với cái thắng tay là thấy thua rồi ..

Hạng B2
18/9/15
294
339
88
- Động cơ quá cũ yếu, lái quá chán
- Cửa cốp đóng mở ngang như xe tải
- Hàng ghế 3 gập không gọn
- Khi sử dụng hàng ghế 3 thì khoang hành lý quá nhỏ
Tóm lại giá 2.5t thì chắc có giá trị đồ cổ hoặc cho các nhà sưu tập thích chơi trội!?

Hạng C
23/9/20
871
7.364
93
Có điều lá bác Thanh Vân quảng cáo dùm Toy, nhưng mức độ khí thải theo tiêu chuẩn VN thì đến EURO bao nhiêu để người tiêu dùng còn đánh cược đến đầu 2022
Mời ông chú nên trang chủ TMV tham khảo. Tôi thấy web TMV đăng thông số rất chi tiết, có cả điều ông muốn đó.

Hạng F
29/10/16
11.586
22.237
113
Pháp
Em cứ theo luật, theo XH, theo guốc gia, nó nói có là phải có, nó nói loại là phải loại .... em là con cừu non của thế giới tư bản mà:):):)
Mời ông chú nên trang chủ TMV tham khảo. Tôi thấy web TMV đăng thông số rất chi tiết, có cả điều ông muốn đó.
Bạn đang lầm toyota Vietnam chính gốc, không phải toyota thế giới đánh đồng dư luận gióng như nhau. Bác tưởng pfizer nước ngoài gióng pfizer VNn quá date à ?
Cái vụ đánh đồng .. kiểu Gucci VN với Gucci nước ngoài cái nầy em rành các bác rồi .
Bác muốn chứng minh cứ vào trang toy việt thì biết. xe dầu người ta là Euro6 rồi nha

• Haha
Reactions: Khanhngo2212
Hạng C
23/9/20
871
7.364
93
Em cứ theo luật, theo XH, theo guốc gia, nó nói có là phải có, nó nói loại là phải loại .... em là con cừu non của thế giới tư bản mà:):):)

Bạn đang lầm toyota Vietnam chính gốc, không phải toyota thế giới đánh đồng dư luận gióng như nhau. Bác tưởng pfizer nước ngoài gióng pfizer VNn quá date à ?
Cái vụ đánh đồng .. kiểu Gucci VN với Gucci nước ngoài cái nầy em rành các bác rồi .
Bác muốn chứng minh cứ vào trang toy việt thì biết. xe dầu người ta là Euro6 rồi nha
Chịu ông, ai chẳng biết điều ông nói. Ông hỏi xe Prado trong thớt này thì tức là ông hỏi chuẩn khí thải bản bán tại VN thì nó có trên web rõ ràng đó thôi. Trẻ con nó cũng biết tiêu chuẩn nước phát triển thì phải cao hơn VN.
Ko biết hay là ông ko hiểu ngữ văn Việt?

Hạng F
29/10/16
11.586
22.237
113
Pháp
Chịu ông, ai chẳng biết điều ông nói. Ông hỏi xe Prado trong thớt này thì tức là ông hỏi chuẩn khí thải bản bán tại VN thì nó có trên web rõ ràng đó thôi. Trẻ con nó cũng biết tiêu chuẩn nước phát triển thì phải cao hơn VN.
Ko biết hay là ông ko hiểu ngữ văn Việt?
Bạn đang đánh đồng Toyota Vn và toyota nước ngoài, Vậy rỏ rồi chứ, Camry thì 2.5, trong khi camry nước ngoài bắt buộc Hybrid. tôi nói là bạn đang đánh đồng và dần dư luận là Toy việt như toy EU ... tôi viết rất rỏ ràng nhé
Vậy vượt trội về ô nhiểm ??? với Euro5 :):):) giá đăt gấp 2, 3, và cắt xén toàn bộ
Đó mới là lùa gà đó bạn à

• Haha
Reactions: Khanhngo2212
Hạng C
23/9/20
871
7.364
93
Bạn đang đánh đồng Toyota Vn và toyota nước ngoài, Vậy rỏ rồi chứ, Camry thì 2.5, trong khi camry nước ngoài bắt buộc Hybrid. tôi nói là bạn đang đánh đồng và dần dư luận là Toy việt như toy EU ... tôi viết rất rỏ ràng nhé
Vậy vượt trội về ô nhiểm ??? với Euro5 :):):) giá đăt gấp 2, 3, và cắt xén toàn bộ
Đó mới là lùa gà đó bạn à
Chán ông thiệt, ông khóc thương mong dân Việt phải đc mua xe như bên Âu đúng ko?
Cảm ơn nha!

Hạng F
29/10/16
11.586
22.237
113
Pháp
Chán ông thiệt, ông khóc thương mong dân Việt phải đc mua xe như bên Âu đúng ko?
Cảm ơn nha!
Tiền của bạn, trong túi bạn, tôi không móc được. Quang trọng là thằng móc túi bạn nó còn cười khi móc được và người bị móc lại đồng ý và hoan hỉ cho nó móc và bị móc càng đắt càng tốt .... vậy mới đúng là dân sang :):):):)

Chỉnh sửa cuối: