Hạng D
26/11/15
1.321
968
113
31
Phốt gì vậy cụ. Vụ lỗi lắp ráp làm bánh xe có thể rơi ah? Có đáng kể gì đâu, vặn ốc là xong.
Nào cọ nhẹ mà gãy như Explorer mới đáng nói.
đoạn nào nói chỉ cần vặn ốc thế Ông, cháu chỉ thấy dòng chữ nhưng hiện chưa tìm được cách khắc phục.
Toyota Harrier 2023 PHEV ra mắt tại Nhật, động cơ hybrid hơn 300 mã lực nhưng chỉ tiêu thụ 4,8L/100km

Hạng C
25/11/21
635
15.479
93
Em nghe nhiều người nói toy đã hết bài. Bị xe hàn nó đập cho tơi bời tại VN. Kaka. Có ảnh nào trên này còn nói toy chuẩn bị ko đáp ứng được tiêu chuẩn khí thải của VN. Chuẩn bị giảm giá loạt xe. Chắc toy chuẩn bị rút quá.
nghe hài vãi. Nó mang vài con chuẩn mỹ về bán giá việt nam thì ko biết thế nào nhỉ
Khách hàng hạng 2 đừng mơ được xài xe hạng 1 !?!? VN cho xài Cross, Veloz, Avanza là đỉnh zồi, ko có cửa được xài RAV4, Highlander, Venza, còn vẫn muốn xài hả, ok, nôn gấp đôi tiền za, garage nó nhập về cho.

• Haha
Reactions: Cu Tom
Hạng F
29/10/16
11.586
22.233
113
Pháp
Chuẩn Mỹ giá VN thì nó cũng chết. Chuẩn Mỹ mà bán giá Mỹ ở VN thì...mà thôi, ko có chuyện đó đâu :(
Cần gì giá Mỹ cho xa vời bác Tủn, giá châu âu là đủ cháy cả cửa hàng chứ đừng cháy hàng ...:):):)
Khách hàng hạng 2 đừng mơ được xài xe hạng 1 !?!? VN cho xài Cross, Veloz, Avanza là đỉnh zồi, ko có cửa được xài RAV4, Highlander, Venza, còn vẫn muốn xài hả, ok, nôn gấp đôi tiền za, garage nó nhập về cho.
Nhưng nếu họ muốn nhập riêng, không đụng hàng ở VN, chịu chi, chịu thuế thì cũng được ..có điều giá gấp 5, 10 lần

Hạng F
29/10/16
11.586
22.233
113
Pháp
Nó mang về việt nam lắp giáp được ko pác. Dây truyền nhà máy có sẵn. Khó khăn gì.
Vậy chứ bác vác gạch sản xuất tại Ý đem nhập về VN, với gạch Ý sản xuất tại VN, bác chọn cái nào :):):)
Còn hỏi em chọn nước mắm ở VN thì dỉ nhiên ngon hơn nước mắm EU/Bắc Mỹ/Thái Lan, bác nghĩ thế nào

Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
Vậy chứ bác vác gạch sản xuất tại Ý đem nhập về VN, với gạch Ý sản xuất tại VN, bác chọn cái nào :):):)
Còn hỏi em chọn nước mắm ở VN thì dỉ nhiên ngon hơn nước mắm EU/Bắc Mỹ/Thái Lan, bác nghĩ thế nào
Sản xuất tại việt nam bán 1 tỏi. Nhập usa bán 2 tỏi. Thị trường là bao la bác ạ. Đó là việc kinh doanh của nó.
Còn ở đây mình chỉ chém gió vui là nhiều người đang nói toy việt hết bài đang bị xe hàn nó vả cho tơi tả. Nó mang vài con như cà rốt về là biết mặt nhau ngay

• Like
Reactions: Osin