Hạng F
7/8/17
7.467
10.166
113
Em này bên Japan chả mấy khi chở người bác ạ, dân Nhật họ chỉ giữ lại thêm 1 băng ghế nữa còn lại họ tháo hết để để đồ, Nhật họ không xài pick-up mà chọn cách này đó bác :D
Ý bác nói dân vn cũng chỉ như món hàng :D

Hạng D
9/1/15
2.580
3.878
113
40
mỗi lần thuê xe đi chơi xa đụng con hiace là xác nhận "NO" luôn. ngồi cứ như ngồi tù ấy. đi đến PThiet 1 lần và xác định không có lần 2

Hạng F
7/8/17
7.467
10.166
113
Ford Transit có lẽ vẫn tiếp tục là thống lãnh trong phân khúc này nhỉ! Anh xe Hàn Huydai Solati thì giá quá cao để có thể cạnh tranh.
Giá cao thì tăng giá thuê lên tí thôi. Nếu xe này dễ tìm mình cũng thuê để đi. Lâu lâu đi mà transit thì chất k dc nhiều

AL5 confirmed
Hạng B2
12/7/11
162
132
43
Con này chạy rất ngon và kinh tế, hãng xe Thiên Phú chạy tuyến Vũng tàu toàn xe này rất ổn định về mặt nhiên liệu, Thiên Phú phá sản giải thể được hơn nữa năm rồi...
ý bác là Thien Phú sai lầm khi chọn xe này ah :D.
các bác tài Thien Phú đa phần khen xe này về mat ít hỏng vặt, chạy phà phà, nhung các bác tài ấy cũng chê là chật vs ù tai qua kk

Hạng D
30/11/10
3.968
56.303
113
Anh nói theo quan điểm của 1 khách hàng lâu lâu muốn đi xe mới cho biết, còn quan điểm người kinh doanh thì khác anh ợ, cứ lấy con số 800 mấy so với 1 tỉ 2 thì anh sẽ thấy em Huyndai không phải là chọn lựa rồi, chưa tính vụ Hàn vs Mỹ
Giá cao thì tăng giá thuê lên tí thôi. Nếu xe này dễ tìm mình cũng thuê để đi. Lâu lâu đi mà transit thì chất k dc nhiều

Hạng D
31/5/14
3.460
4.289
113
Anh nói theo quan điểm của 1 khách hàng lâu lâu muốn đi xe mới cho biết, còn quan điểm người kinh doanh thì khác anh ợ, cứ lấy con số 800 mấy so với 1 tỉ 2 thì anh sẽ thấy em Huyndai không phải là chọn lựa rồi, chưa tính vụ Hàn vs Mỹ

tính ra 3 đầu xe Ford lấy lại vốn nhanh hơn 2 đầy của Hyundai bác nhỉ, bạn em làm kinh doanh tải nó mua xe Trung Quốc không. Nó nói xe Trung Quốc tả xong bán, nhưng vẫn lời và lấy lại vốn nhanh, còn chạy thì thằng tài nó chạy, sống chết mặc nó @@

• Like
Reactions: Lã Bố