Hạng B2
7/6/20
281
187
43
Tào lao, thiếu cha gì thằng giàu mà ngu. Bọn ngu thì thường đek dám ý kiến ý cò gì cả, đã ko có chính kiến thì im mọe đi, bày đặt kêu rên cái gì ?!!???
Khi nào anh “ngu” được như người ta để có 4 tỏi sắm xe này đi rồi hẵn cmt tiếp :D

Hạng B2
7/6/20
281
187
43
Ờ, như chú, chạy được innova là "khôn" nhứt rồi, không ai chê nổi !?!?! :eek::D:D
Dạ em đâu có tự nhận mình khôn, cũng đâu dám dạy người có 4 tỏi cách xài tiền như bác đâu, hihi em đi xe cỏ thì bất cứ xe nào hơn xe em em cũng khen và nể người mua, còn như bác không biết đi xe gì mà chê bai chửi bới người ta quá vậy ạ?

Hạng D
12/10/10
1.611
20.011
133
Dạ em đâu có tự nhận mình khôn, cũng đâu dám dạy người có 4 tỏi cách xài tiền như bác đâu, hihi em đi xe cỏ thì bất cứ xe nào hơn xe em em cũng khen và nể người mua, còn như bác không biết đi xe gì mà chê bai chửi bới người ta quá vậy ạ?
Chú dốt quá, một khi đã đưa chủ đề lên diễn đàn thảo luận thì mỗi người đều có cách nhìn nhận và nêu ý kiến riêng của mình, mền đek cần phải dạy dỗ ai cả, ai thích thì cứ việc mua, mền đéo thích thì mền chê, còn chú, thik thì chú cứ việc khen, mền nói thật, đấm quan teo. !?!??! :eek::D:D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
4/11/19
125
74
28
40
sao cái xe xác to như vậy mà lại chơi CVT nhỉ