Hạng D
19/4/15
1.378
1.868
113
:pKkk câu cuối hài thật đấy:
"Hy vọng rằng, Toyota Việt Nam (TMV) sẽ không phân phối phiên bản máy xăng V6 hút khí tự nhiên, kết hợp với hộp số tự động 6 cấp!"

Sao bảo VN là 1 trong 12 thị trường quan trọng của Land Cruiser :D

Máy V6 giảm thuế nhập khẩu nhưng tụi Toy VN không nghĩ thế, xe hot chả tội gì không ăn dày, thậm chí bia kèm lạc to ấy chứ. Các bác không tin thì cứ lưu cái thớt này và comment này lại cho tới khi Toy VN mở bán con này xem có đúng thế không:D

Ý kiến chủ quan của em: xe mới rất ngon, đẹp, tuy nhiên về VN phải là V6 turbo hộp số 10 cấp và options không cởi chuồng
Quan trọng mà, tối qua em xem streaming còn post lên danh sách chờ luôn.
Hãng thì báo giá loanh quanh 4, hộp số 10 cấp máy 3.5 rồi, chỉ là đang đợi nhóm chuột bạch đầu đặt xe xem option như nào đã thì mình với xuống tiền thôi.
Hãng nói là full op nhưng cứ đợi xem sao, căng lắm ra sà lông ngoài, đắt tí nhưng đi full ốp cho đỡ lăn tăn.

Hạng B2
24/11/18
478
406
63
HCM
Nói gì nói chứ có tiền em cũng mua, đồng ý là người thích xe Âu xe Mỹ người thích xe Nhật, cái nào cũng có lợi thế ưu điểm riêng, nhìn cũng đẳng cấp mà, ngồi LandCruiser leo xuống cho ngta biết mình có tiền và có quyền hí hí
Mạnh dạng đoán giá về Việt Nam, fulloptions niêm yết chưa lăn bánh tầm 3 tỷ 999 chẹo :)

Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Quan trọng mà, tối qua em xem streaming còn post lên danh sách chờ luôn.
Hãng thì báo giá loanh quanh 4, hộp số 10 cấp máy 3.5 rồi, chỉ là đang đợi nhóm chuột bạch đầu đặt xe xem option như nào đã thì mình với xuống tiền thôi.
Hãng nói là full op nhưng cứ đợi xem sao, căng lắm ra sà lông ngoài, đắt tí nhưng đi full ốp cho đỡ lăn tăn.
View attachment 2493861
Tưởng all new hóa ra vẫn còn 1 con ngồi trong xó cho các "thị trường đặc thù" mấy bác lỡ cọc rồi k biết trên giấy cọc có ghi sẵn thông số cấu hình xe k nữa :p. Chắc đang ngồi run sun vòi.

Hạng B2
26/1/21
200
174
43
26
Tưởng all new hóa ra vẫn còn 1 con ngồi trong xó cho các "thị trường đặc thù" mấy bác lỡ cọc rồi k biết trên giấy cọc có ghi sẵn thông số cấu hình xe k nữa :p. Chắc đang ngồi run sun vòi.
sao bác biết họ run,bác ma xó nhà họ hả,họ quan tâm thì họ cọc.Bình luận của bác có vẻ cay cú toy nhỉ,bác cay thì bác đừng quan tâm đến top viết về toy

Hạng B1
5/6/08
70
31
18
hàng ghế giữa vẫn cố định nhỉ ko trượt lên trc để mở rộng chân cho hàng ghế sau

Hạng C
12/5/08
830
5.861
93
Động cơ nhỏ hơn nhiều, thuế giảm -------> giá xe chắc chắn sẽ giảm, dưới 3,5 tỷ là cái chắc, nếu cao hơn thì là chẳng qua do nhà phân phối lợi dụng sự yêu thích của một số người dùng để tranh thủ chặt chém.

Hạng D
16/11/15
1.191
1.100
113
33
Sale đã xác nhận là máy 3.5 Turbo số 10 cấp rồi, mấy bác lo hão
Còn máy V6 kia chắc là máy V6 4.0 1GR-FE như cũ, dành cho 1 số nước Trung Đông. VN cũng có nhập về bán, nhưng option như cái chuồng gà. Nhất là cái công tơ mét như xe 30 năm trước :confused:
Toyota Land Cruiser 2022 chính thức ra mắt: máy V6 Twin-Turbo, hộp số 10 cấp, sớm về Việt Nam trong 2021