Hạng B2
28/1/15
265
211
43
34
Hay quá ta, bây giờ đâu đâu cũng là "Thánh", mở mắt ra là thất "Thánh": "Thánh gióng", "Thánh 7 chỗ", "Thánh 5 chỗ" và bây giờ có
"thánh Offroad"
Xe là vật vô tri giác mà các Bác phong "Thánh", thật hết chịu nổi với các Bác. Bác viết bài như vậy, hóa ra là các Bác bị "Thánh nhập" rồi. :3dchientrung:Các Bác cứ viết "Siêu xe offroad" hay "Xe sang offroad" hay "Số 1 về óp-râu" "Xe óp-râu số 1 đã trở lại - lợi hại quá người ơi"...vv có lẽ người đọc sẽ dễ nhập vào chăng?, đặc biệt khi viết "thánh" các Bác sẽ bị anti-TOY nhảy vào ném ...

Các Bác nhắc đến "Thánh" nên dùng các từ ngữ thật đẹp, hàm ý tôn trọng, tránh các từ ngữ thô bỉ, tục, nói xấu -> coi chừng bị "Thánh vật" không gãy tay cũng què chân nhé. Trên diễn đàn tôi gặp các Bác phong "Thánh" cho "Đồ chơi: TOY" mà các Bác chửi ""Thánh Đồ Chơi" như tát nước, từ đây các Bác cẩn thận nhé.
THÁNH PHÊ PHÁN :3dcuoi:

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Xe To thì không phải xoàng mà phải nói là quá xịn mới đúng . Cỡ nầy hoặc LX thì đi sướng vãi kẹo . Có phê bình là phê bình cái phân khúc như Innova , Fortuner ...vv . Những cái xe nầy nó không có gì đặc biệt nhưng được tung hô một cách mù mịt ầm ỹ . Từ người xài rồi , đang xài và sắp mua mà lên đây hỏi 1 câu về ....em nên mua cái nào ..có tốt không thì thật sự hoảng loạn với comments của các " thánh phán " . Chẳng có cái xe nào xấu và cũng chẳng bao giờ có 1 cái xe đáp ứng được tất cả các nhu cầu của thượng đế . Phải chăng chỉ là việc người ta đưa nó quá xa giá trị thực tế . Chỉ có vậy thôi . Còn quyền chọn lựa thì theo quy luật thị trường . Bây giờ 1 mình anh . anh múa gậy vườn hoang , anh muốn bán cho ai là a bán , cho người nào người đó được , xong rồi đem con bỏ chợ ...vv . Nhưng khi có 1 vài tay chơi tham gia thì thế cuộc sẽ khác đi chứ .

Hạng D
15/11/13
3.861
4.687
113
Siêu off-road mà không có tời thật đáng tiếc nhỉ :D. Hay là Toyota tự tin rằng con Land mập này không bao giờ phải dùng tời :D. Ngoài ra cái mâm kia mà đi off-road thì không ngon bằng mâm sắt :D. Nói chung con này gắn đồ lên làm kiểng là chính thôi :D

Hạng C
16/9/15
850
1.416
113
Ỉn còn được gọi bằng Thánh thì cớ sao Land không được gọi là Thánh mà các bác ném đá ?

Không phải ngẫu nhiên mà bọn Dubai nhiều tiền toàn xài Land đi cát :D

Xe này đi cát cũng ngon này Bác , mà lại còn trang bị đồ chơi nữa :)

Hạng B2
28/1/15
265
211
43
34
Xe này đi cát cũng ngon này Bác , mà lại còn trang bị đồ chơi nữa :)

Em phải đăng nhập mà like cho bác! IS còn sợ mất giá, phụ tùng dễ kiếm, VN cũng hiền chán!