Hạng B1
24/8/19
74
27
18
35
Toyota Raize này ra mắt tại Indo & Sing rồi mã mãi chưa thấy về VN, em đọc thông tin mấy tháng trước thì dự kiến ra mắt tại Việt Nam vào cuối năm ko biết dịch bệnh này có thay đổi gì ko.
Từ hồi xe này ra mắt tại Indo, em đã tìm coi hình xe này rồi bác. Bản thân em thích màu đen nhất. Có thể do thiết kế của xe này đẹp hoặc do cách phối màu sắc xen kẽ đỉnh nên em thấy các màu của xe này đều đẹp, xe Raize này màu trắng bác thích cũng đẹp.

• Like
Reactions: tombum06
Tập Lái
11/12/18
31
10
8
38
Từ hồi xe này ra mắt tại Indo, em đã tìm coi hình xe này rồi bác. Bản thân em thích màu đen nhất. Có thể do thiết kế của xe này đẹp hoặc do cách phối màu sắc xen kẽ đỉnh nên em thấy các màu của xe này đều đẹp, xe Raize này màu trắng bác thích cũng đẹp.
Em thích xe 2 tông màu nhìn lạ hơn, phối màu xen kẽ nhìn trẻ trung năng động hơn.

Hạng B2
26/10/14
464
138
43
4/11 này Toyota sẽ công bố giá em này, hi vọng có giá tốt và xe nhìu để phục vụ ae!!!

Hạng B2
26/10/14
464
138
43
toyota Tân Cảng giữa tháng này có xe về. ae nào muốn xem xe trực tiếp thì hú e nha. hãng công bố giá 527tr e thấy giá cũng khá hợp lý tiếp cận với người dùng rồi ạ!!!!