Hạng F
27/6/12
5.023
11.755
113
Chưa có vì đại lý đang rang đậu phộng thêm. Mấy nay đậu cũng hết.

15/12/14
1.954
1.998
113
tphcm
Cung cầu thôi. Ai biểu cứ thích mua xe hot mà ko chịu xếp hàng thì bắt buộc phải chi thêm thôi. Quy luật vũ trụ rồi.

Hạng D
1/7/16
1.010
4.872
113
Cung cầu thôi. Ai biểu cứ thích mua xe hot mà ko chịu xếp hàng thì bắt buộc phải chi thêm thôi. Quy luật vũ trụ rồi.
Cả 2 ý của anh đều sai
1. Cung xe này nhiều, cầu thì ít.
2. Xe này cũng không HOT.

Vì Ê sắc Ế nên hãng nhập cầm chừng kaka

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Con Daihatsu trá hình chứ có gì mà bày đặt tạo sốt tạo lạc cái kiểu đó. Sale nói thế thì chốt luôn:" Anh qua KIA mua Sonet cho nhanh. bye!"
Mình ghét nhất là khi mình hỏi Sale ví như anh chốt cọc thì khi nào có xe rồi hợp đồng em ghi chú cho anh đúng ngày đó ( cho trễ thêm 7 ngày nữa ) thì Sale tìm mọi cách lãn đi câu chuyện mình hỏi . Cứ nói xe về hong đủ cung cấp ai cũng tranh nhau hết .

• Like
Reactions: trác đông lai
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Mình ghét nhất là khi mình hỏi Sale ví như anh chốt cọc thì khi nào có xe rồi hợp đồng em ghi chú cho anh đúng ngày đó ( cho trễ thêm 7 ngày nữa ) thì Sale tìm mọi cách lãn đi câu chuyện mình hỏi . Cứ nói xe về hong đủ cung cấp ai cũng tranh nhau hết .
Tiền của mình, mình nên chơi với ai tôn trọng mình. Tôn trọng có nghĩa là phải đáp ứng những gì mình cần trong tầm tiền mà mình đáng phải được nhận. Chứ không phải là làm tiền bằng cách tạo sốt ảo để kiếm chác lạc như vậy. Bỏ đi chơi với hãng khác, một chiếc Daihatsu trá hình chạy cũng không ngon đâu bác.

• Like
Reactions: bhsonhn
Hạng D
26/11/15
1.321
968
113
31
Phụ kiện mua thêm hay k là quyền ở mình k có ông sale nào ép mình mua được đâu, hãng chẳng muốn bán xe bỏ mịa ra ấy chứ.
hãng muốn bán nhưng đại lý muốn kiếm thêm