Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Vợ mình đang đi Mirage đồi đổi chiếc nào rộng hơn chút trong tầm giá 650 đổ lại. Mình tham khảo thấy Raize phù hợp và nhiều công nghệ nên liện hệ đại lý hỏi mua và mấy đại lý điều nói hết xe phải đợi xe sang năm, còn có xe thi phải mua thêm phụ kiện. Mình nói chỉ mua xe chứ hong có nhu cầu mua phụ kiện thì mấy đại lý bảo xe quý 1 -2023 mới có. Mua có cái xe mà đợi tầm 4 tháng hơn ( hoặc thời gian hong xác định ) hết ham.

Toyota Raize hot dữ vậy các bác? đợi sang năm hoặc phải mua thêm phụ kiện
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/4/12
2.356
7.427
113
Raize và rộng rãi, 2 thứ này chẳng có gì liên quan nhau cả bác
Sao lại đổi từ 1 chiếc hatchback cở A sang 1 chiếc gầm cao hơn chút xíu cũng cở A cho phí tiền, phí công sức vậy bác? Nếu muốn thực sự rộng rãi thì 650tr đổi sang Xpander nghe còn hợp lý.

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Sao lại đổi từ 1 chiếc hatchback cở A sang 1 chiếc gầm cao hơn chút xíu cũng cở A cho phí tiền, phí công sức vậy bác? Nếu muốn thực sự rộng rãi thì 650tr đổi sang Xpander nghe còn hợp lý.
7 chỗ mình có rồi ạ , nhu cầu đổi chiếc rôing hơn chút để đi phố thôi ạ . Giờ mình nghiên cứu thêm 1 em nữa là KIA Sonet

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc
Hạng D
8/4/12
2.356
7.427
113
7 chỗ mình có rồi ạ , nhu cầu đổi chiếc rôing hơn chút để đi phố thôi ạ . Giờ mình nghiên cứu thêm 1 em nữa là KIA Sonet
Sonet cho vợ đi phố nghe hợp lý hơn đó bác. Nhỏ bạn mình cũng mới lấy con này, nhìn ảnh tự sướng cũng khá đẹp :)
Toyota Raize hot dữ vậy các bác? đợi sang năm hoặc phải mua thêm phụ kiện

Hạng C
18/3/20
944
912
93
39
Cung cầu thôi bác, nhiều người đặt mua mà nhập về ít thì phải chờ. trước Veloz phải chờ 7 tháng , sau này tới Xpander pre cũng chờ dài :D

• Wow
Reactions: khanhyen
Hạng D
22/1/19
4.042
6.631
113
Mình mới xẹt lên xem em này , nói chung là đẹp ạ . Bản Pre ra giấy 699 củ khoai lang .
em không thấy con Sonet này rộng hơn Mirage ấy bác. Vẻ ngoài nhìn to hơn, cao hơn thôi chứ không rộng hơn. Nếu vợ bác muốn đổi xe cho đỡ nhàm chán hoặc muốn cập nhật xu thế (xe gầm cao) thì đổi cũng được.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
29/10/14
8.524
11.193
113
Mua cho vợ đi mua xpand làm gì pác. Nghe pác chủ nói là phải hiểu là nhà pác chủ mỗi người 1 cái xe rồi. Đổi gió, đỡ nhàm chán cái xe đang chạy thôi.

• Like
Reactions: CuBiMi
Hạng B1
24/3/20
53
547
83
35
Con này chạy như cqq, bữa ngoài ql80 có con bị Vioss đè lâu quá, đạp ga, xe xèo luôn, gây kiếng chiếu hậu Vios.
2 xe chuẩn bị dừng thì nó húng chó chuồng!
Raize ơi là rauz!