Tập Lái
29/4/20
16
8
3
37
gắn thêm cái logo mà đắt hàng thật chứ.Chả trách ai được nó ép mình mua đâu thiếu gì xe tốt mà ko kèm lạc.Nó kèm lạc các bác mua hãng khác có gì đâu mà phải lăn tăn nhỉ

Hạng B1
16/5/18
98
77
18
40
theo em thấy chưa chắc có tác dụng gì, giờ đại lý nó cứ nhận cọc đúng giá xong om đó nửa năm có phải khách hàng lại sốt ruột đi đêm rồi không?

Hạng B2
2/5/18
300
221
43
Xe honda = xe máy tiếng VN, Honda bán xe máy cộng chênh như bấy lâu là sỉ nhục ko chỉ cho Honda mà cả cộng đồng đi xe máy VN, coi thường người dân Việt.
Tôi Yêu VNĐ nên tụi nó vặt đc bao nhiêu thì vặt. Thượng đế chỉ là thượng đế nếu chịu chi, còn k chỉ là vịt. :D

Tập Lái
23/10/07
39
22
8
Đọc cái văn bản của Toy thấy mắc cười. Tại sao Toy không quản lý tốt để xảy ra tình trạng bán bia kèm lạc. Rồi bổn phận người tiêu dùng phải report cho hãng cái chuyện quản lý yếu kém của hãng. Đúng xứ thiên đường cách làm kinh doanh cũng khác bọt với xứ tư bản giãy chết =))

Tập Lái
26/8/18
3
0
1
35
Trách người chi bằng trách mình, h các ông bán xe 700tr nó mua, bán 800tr nó cũng mua thì ông bán 700 hay 800 dù 500 cũng đã lời ngon rồi.Cuồng nó thì chấp nhận cho nó nhổ lông thoi.

Hạng C
22/12/12
580
6.041
93
Tại sao có ban chống tham nhũng mà phải chờ báo chí và nhân dân mới phát hiện được một phần rất nhỏ ?
Khách quan xíu đi a, đừng thế!
Đọc cái văn bản của Toy thấy mắc cười. Tại sao Toy không quản lý tốt để xảy ra tình trạng bán bia kèm lạc. Rồi bổn phận người tiêu dùng phải report cho hãng cái chuyện quản lý yếu kém của hãng. Đúng xứ thiên đường cách làm kinh doanh cũng khác bọt với xứ tư bản giãy chết =))

Hạng B2
9/10/19
114
70
28
30
Báo viết câu viêw. Bác nào mua xe mới mày không gắn gì thêm không? Vài tháng đại lý khuyến mãi vài chục thì cũng gắn thêm phụ kiện. Xe em thuộc dạng nguyên thuỷ ấy vậy mà vẫn gắn. Đem ra ngoài gắn có rẻ nhưng không an tâm và mất công. Đại lý gắn có gì bảo hành 1 chỗ cho tiện.
Thực ra đại lý cũng chỉ là 1 doanh nghiệp có đăng ký kdoanh và nhận phân phối sản phẩm của hãng thôi bác ạ, ko phải là cty con hay phụ thuộc vào hãng đâu. Vậy nên họ ko có trách nhiệm lắp hàng chính hãng (1 số loại thì do hãng ko sản xuất), đại lý cũng dăm bảy loại nên cũng ko nên gửi trọn niềm tin vào những phụ tùng đi kèm này :-D