Tập Lái
28/5/20
2
1
0
42
Cho e hỏi, e đang chạy con sienna 2005, nhưng thường xuyên báo lỗi động cơ, cũng thay vài dây oxy rồi mà vẫn bị,bác nào có kinh nghiệm? Chỉ hộ giúp.

• Like
Reactions: sinpa4567
Tập Lái
14/6/20
1
0
1
42
Nhờ các bác tư vấn giúp...!
E đang chạy con Toyota sienna 2005, xe em mua cũ lại, chạy được một thời gian, thì xuất hiện báo lỗi động cơ, e bỏ vào garaga thì không phát hiện lỗi gì, thợ bảo chỉ bị lỗi dây oxy, e có thấy dây oxy vài lần rồi mà cũng ko khắc phục được,các bác biết tình trạng xe em thế nào, nhờ hỗ trợ giúp...thanks..

E đang chạy con Toyota sienna 2005, xe em mua cũ lại, chạy được một thời gian, thì xuất hiện báo lỗi động cơ, e bỏ vào garaga thì không phát hiện lỗi gì, thợ bảo chỉ bị lỗi dây oxy, e có thấy dây oxy vài lần rồi mà cũng ko khắc phục được,các bác biết tình trạng xe em thế nào, nhờ hỗ trợ giúp...thanks..
Bác ở khu vực nào,e có thể giúp bác

Tập Lái
5/6/15
19
4
3
52
Em nhờ các Bác giúp, xe em sienna 2004, em muốn lên form 2007-2009 các bác tư vấn giúp em, mua đồ ở đâu, chi phí hết khoảng bao nhiêu?

Tập Lái
29/6/21
1
0
1
22
Các bác cho em hỏi, những chiếc Sienna đúng 8 chỗ , 2 ghế giữa kh có gác tay thì ngồi có thoải mái kh ạ ? Tại em thấy 2 bên cánh cửa cũng kh có đồ gác tay luôn.

Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
Check engine liight mã lỗi cụ thể là lỗi gì ? Không biết mã lỗi thì làm sao biết chính xác xe bi bệnh gì ?