Hạng B2
10/4/20
344
275
63
24
với tầm giá CX-5 Base đó mình sẽ chọn Forester base (hiện tại giá km cũng same same-lăn bánh cao hơn chút).

Cái khó là Subaru thiết kế nội ngoại thất không cho số đông :D
Su rừng nội thất vẫn ok còn ngoại thất trừ phần đầu xe ngầu, còn lại xấu vkl

Hạng C
16/4/16
754
954
98
Vũng Tàu
Mới ra mà bán được có từng này thì thằng sale con séo nào nói khan hàng thì ae cứ vả vào mỏ nó
Nhưng e tin chỉ 1, 2 tháng nữa sẽ xuống giá hàng loạt cho phù hợp với giá Innova cross

Hạng B1
14/9/15
90
95
18
Đồng Nai
Con này vừa ra giảm giá 1 đống là thấy nghi rồi. Vừa ra mà giá lăn bánh chỉ hơn giá công bố 1 chút. Giá cũng ko phải cao, so với Creta, Seltos. Nhưng chắc lỏm như Veloz nên không bán đc.

• Haha
Reactions: Khanhngo2212
Hạng B1
5/10/16
98
89
18
32
"Nhiều khả năng số xe này bao gồm cả các xe trưng bày và lái thử của các đại lý Toyota trên toàn quốc vì khá ít thấy Yaris Cross được bàn giao và lăn bánh trên đường sau khi ra mắt"

chờ vài tháng ổn định mới biết bác ơi
Nó bán có hơn trăm chiếc nên Khá ít thấy là đúng rồi bác, bữa city 2023 ra mắt trước doanh số 719 chiếc tháng rồi mà e nhìn đỏ mắt mới thấy được có 2 xe chạy trên đường.

• Like
Reactions: Khanhngo2212
Hạng B2
5/9/15
216
232
68
Đấy, các bác cứ chê đắt đi !

Giờ lên voi xuống chó mấy hồi, vui đc lúc nào cứ vui thôi:).
Mấy tháng trước corolla Crocs còn làm trùm, tháng rồi rớt ko thấy đáy.
Vios cũng thế, tháng rồi nhờ Mai Linh cứu vớt, tháng sau chắc lại bị attrage đè đầu cưỡi cổ nữa.
Yaris Crocs cũng chờ 2-3 tháng nữa mới biết có giảm giá sâu hay không :D
Đang khuyến mãi từa lưa cả 100 củ mới bán được từng ấy

• Haha
Reactions: trunghq119
Hạng B2
15/11/16
131
108
43
35
xe đẹp, gọn gàng, máy tốt, nội thất ổn, giá quá đắt, có tiền em cũng ko mua.
CHÊ :D

Hạng D
17/11/14
1.156
1.118
113
42
Ho Chi Minh City, Vietnam
Đúng là cái gì nó thuộc về tôn giáo tín ngưỡng thì khó thay đổi một sớm một chiều được. Cuộc sống cơ bản là sự ngu muội trong cái thế giới quan của mỗi cá nhân khi chưa nhận ra được thế giới bên ngoài. Họ luôn cho bản thân mình là thông thái khi lựa chọn một việc gì đó. Ví dụ như chọn Toy là một giá trị cốt lõi mà không có cái gì có thể so sánh được. Chỉ khi mọi chuyện đã quá muộn, hoặc họ bị phản bội thì họ mới nhận ra thế giới này vẫn còn nhìu lựa chọn đáng giá hơn (Nhưng nhìu lúc cái lòng sĩ diện và lòng tự trọng quá cao nên họ khó chấp nhận việc mình làm là ngu muội). Có những người thì cho tới khi nhắm mắt sui tay vẫn đắm chiềm trong cái thế giới quan đẹp đẽ đó. :)
Chết cười.... chọn xe Hàn vì nó rẻ rồi cố tự sướng ra hình ảnh tiêu dùng "người tiêu dùng thông thái" để che cái lý do thật sự

Hạng B2
17/4/12
278
409
65
HCMC
Người mua Yaris ko quan tâm giá bán.
Người ko quan tâm giá bán cũng ko có thời gian vào đây mà bàn tán.
Mấy bác đang bàn chuyện ngoài tầm của mình rồi