Hạng D
20/2/12
1.957
2.757
113
Mấy má làm giúp con nốt 3 đoạn còn lại của Vành Đai 2 với. Cắt ca cắt củm dành dụm cả đời mới mua được cái nhà, mà đợi mấy má 10 năm rồi đường chưa xong.
Đợt này cụ V V T có ngồi ghế chủ tịt thì nhớ nơi đã cưu mang cụ nhé. Ngoài ra, chỗ gần gủi thì cụ rỉ tai cụ Tỏng cho Hồ Chí Minh giữ lại 32% như HN, để còn có tiền mà làm đường.
Vẻ ra cho đã, mà cơ chế (PPP) thì bế tắc thì tiền đâu làm?
Hạ tầng giao thông là miếng mồi “béo bở” mà rất nhiều Nhà đầu tư nước ngoài, số ít trong nước rất muốn tham gia. Các cụ làm sao mời được họ, nhưng làm với giá hợp lý (các gói cao tốc vừa rồi thêm lợi nhuận phù hợp) là ok.
Bác mà gọi anh/chú/bác bằng cụ là hỏng hết rồi. Gọi bằng cụ là đi phải chống gậy!:D

Hạng F
28/8/19
6.713
11.420
113
Palm Beach, Florida, US
Nếu hợp lý thì chỉnh sửa, tk 4k tỷ cũng tốt. Vì quí IV 2024 mới khởi công.
Vấn đề là hạng mục giải tỏa, đền bù mặt bằng cũ đã bị làm chưa? Ảnh hưởng người dân phải di dời. Rồi sốt đất ăn theo...Giờ chỉnh lại, Nó lại sốt chổ khác ( Ngay khi có tin này!)...Rồi vài tháng sau, lại có tin "dự án chỉnh sửa" ko đc phê duyệt...vv..vv... Thì có mà Gà chết thêm 1 đám!

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng F
28/8/19
6.713
11.420
113
Palm Beach, Florida, US
Non gì nữa bác, cũng U60 rồi. Pháp hay Canada tổng Thống họ cũng rất trẻ, chưa đến 50.
Pháp là TT còn Canada chỉ là TT thôi!
Cũng vậy cho Úc... Về CT, Họ vẫn thuộc quyền cai quản của Nữ Hoàng Anh.
Nếu USA ko mạnh mẽ đứng lên giành độc lập, chống lại Đất Mẹ (UK) thì ngày nay cũng chỉ có TT và cũng.gọi là Queen Land.
Cuộc Cách mạng kháng chiến này do George Washington lãnh đạo, đánh bại thực dân Anh và tuyên bố độc lập. Đó là lý do tại sao GW được gọi là " Father"...tương tự Uncle Hồ

Hạng F
29/10/16
11.629
22.551
113
Pháp
Pháp là TT còn Canada chỉ là TT thôi!
Cũng vậy cho Úc... Về CT, Họ vẫn thuộc quyền cai quản của Nữ Hoàng Anh.
Nếu USA ko mạnh mẽ đứng lên giành độc lập, chống lại Đất Mẹ (UK) thì ngày nay cũng chỉ có TT và cũng.gọi là Queen Land.
Cuộc Cách mạng kháng chiến này do George Washington lãnh đạo, đánh bại thực dân Anh và tuyên bố độc lập. Đó là lý do tại sao GW được gọi là " Father"...tương tự Uncle Hồ
Bác tủn thuộc ...lịch sữ mỹ ghê ta :):):) Nhưng mỹ còn bỏ tiền mua Louisiane ...nửa chứ không đánh đấm không đâu nha ... (Alaska cũng trong đó)

• Like
Reactions: Tommyteo