Hạng B2
9/7/09
228
215
43
Biên Hòa - Đồng Nai
Mùa này mưa nhiều, đi đường Trường Sơn hơi ngại nha... :rolleyes:
vì lý do này, phân vân mãi mình quyết chọn Paje già (sau khi bỏ sedona và venza)
ko biết bác chủ thới đi tới đâu rùi, đang mùa mưa bão ko biết có ảnh hưởng gì đến Kh của bác chủ ko

Attachments

Hạng B2
9/7/09
228
215
43
Biên Hòa - Đồng Nai
Đúng như kế hoạch hôm nay mình xuát phát
Viec đầu tiên là ra petrro làm đầy bình xong quốc lộ 20 thẳng tiến do mình đón 2u 72 tuổi tại phú túc, sau đó đà lạt thẳng tiến,
Tình hình duong sá qlo 20 rất tốt chỉ hơi ket tren đèo bảo lộc do 2 anh congtainer chạy ko nổi dồn cục 1 hàng dài và đèo Fren 2 chiec 7c màu trắng hun nhau
Còn lai qlo 27c cà đèo khánh lê thì rat tot, mình ra phú yên som hon du kien

Attachments

Hạng B1
# Sau 2 năm thương nhớ ,kể từ hồi dẫn em chân ngắn Wigo xuyên Việt tới nay mới có dịp xuyên Việt lần nữa :D
# Lần trước chinh phục tứ đại đỉnh đèo trong đêm nên chưa kịp nhìn rõ, lần này ta lại mạn phép dắt thêm một em chân ngắn nữa :D
# Mình nắm tay - đắt nhau chinh phục tứ đại đỉnh đèo rồi săn mây nhen :p , cùng nhau trốn Phố về Mường Bản vậy !:p:cool:
View attachment 2719980

View attachment 2719981
@phatbinhduong bác này phải hôm trước mình gặp ở Nhà Rong ko?

Hạng D
17/8/09
3.328
29.431
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Đúng như kế hoạch hôm nay mình xuát phát
Viec đầu tiên là ra petrro làm đầy bình xong quốc lộ 20 thẳng tiến do mình đón 2u 72 tuổi tại phú túc, sau đó đà lạt thẳng tiến,
Tình hình duong sá qlo 20 rất tốt chỉ hơi ket tren đèo bảo lộc do 2 anh congtainer chạy ko nổi dồn cục 1 hàng dài và đèo Fren 2 chiec 7c màu trắng hun nhau
Còn lai qlo 27c cà đèo khánh lê thì rat tot, mình ra phú yên som hon du kien
Đi biển B này mà gắn còi hụ hoặc thêm cái bảng “Xe Hộ Đê” nữa thì tuyệt vời.