Hạng B2
10/4/14
374
251
63
Không biết ngồi có chật không các bác nhỉ? nhà đang dùng focus 2011 mt thấy bình thường, mấy em đời sau chưa ngồi nhưng nhìn thì thấy nhỏ sợ chật, đang cố gắng qua năm đổi xe, chắc lại focus nữa quá.

• Like
Reactions: Latumi
Hạng B2
13/8/14
267
240
43
47
Đồ ngon, tốt thì thông thường giá cao. Mấy khi có đồ vừa ngon, bổ mà rẻ đâu. Các bác chê em nó giá cao đã nghĩ tới đó là lẽ thường chưa. :)
Okie nhưng ở VN thì ko đúng. Với lại sau 1 năm giảm giá = km đủ thứ, trong khi a toyLD thì tăng đều, nếu những cái km đó trc 1 năm thì dso sẽ tốt hơn và nhìu người mua hơn. Đa số ng mua đâu hỉu nhìu về op sừng công nghệ trang bị đâu, biết về mấy cái đó a e trên diễn đàn mới rõ thui. Mình yêu ford nhà có mondeo2012 ba chạy mình chạy mít. Mà có khi nhờ vậy nên canh xe lướt ngon bổ giá hợp lý ấy nhỉ hehe.

• Like
Reactions: ben.le
Hạng C
24/2/08
693
996
93
43
Việt nam sài công nghệ theo sau các nuoc phát triển có 20 năm... cho nên đại đa số cần cái xe sang chảnh bên ngoài, bền chắc bên trong để ăn đời ở kiếp với thân chủ của nó ... cái xe mà người bình dân nhìn nó teo teo tí tẹo như xe hạng a thì đố mà bán đc nhiều ở VN...

• Like
Reactions: DMG
Hạng F
14/3/13
5.958
140.564
113
Phong Lăng Độ
Không biết ngồi có chật không các bác nhỉ? nhà đang dùng focus 2011 mt thấy bình thường, mấy em đời sau chưa ngồi nhưng nhìn thì thấy nhỏ sợ chật, đang cố gắng qua năm đổi xe, chắc lại focus nữa quá.

Ghế sau gặp lại thành cái giường cho 2F1 nằm ngủ vô tư luôn bữa em mới xem

• Like
Reactions: Nguyễn Duy
Hạng C
9/4/14
840
969
93
TPHCM
Phân khúc C mà chả có đèn bi: xenon hoặc led. Trang bị đầy đủ mà thiếu món này thì quá dở. Bác Ford nên học hỏi các hãng khác thêm đi