Hạng B2
9/8/12
339
144
43
Thủ Đức
Hai chổ đó là một chủ đó bác. Hồi trước em phục hồi thước lái nhưng sau khi phục hồi xong tuần sau tay lái bị nặng, em quay lại bảo hành, QV chuyển xe em vô Phạm Hùng bác ạ.

• Like
Reactions: quangpham1771
Hạng B2
31/8/13
171
144
43
ở đây có mần được cao su chân máy và các loại cao su gầm không?
Có ai đã làm cái cao su này chưa cho xin cái đai chỉ hoặc cái dây thép?
Triệu chứng máy rung, qua ổ gà không êm - không chắc xe, đưa lên kính hiển vi thấy cao su bị cứng, chai, nứt, Biết là vậy nhưng tự xử lý hơi khó vì cần máy móc hỗ trợ....

Hạng C
25/3/16
546
665
93
Saigon
www.facebook.com
ở đây có mần được cao su chân máy và các loại cao su gầm không?
Có ai đã làm cái cao su này chưa cho xin cái đai chỉ hoặc cái dây thép?
Triệu chứng máy rung, qua ổ gà không êm - không chắc xe, đưa lên kính hiển vi thấy cao su bị cứng, chai, nứt, Biết là vậy nhưng tự xử lý hơi khó vì cần máy móc hỗ trợ....
bên Quang Vũ chuyên về gầm nên chắc là có mấy cái đó, muốn nhanh thì qua Quang Vũ vì bên đó thợ đông, không thì bác vào Duy Thạch, bác Thạch làm cho, có nhiều lựa chọn, bác tiện và thích ở đâu thì làm.

Hạng B2
29/8/13
150
98
28
Tp.HCM
questekpro.com
Quang Vũ này có bà con gì với Quang Vũ ADV không bác?
chắc có bà con, em ghé An Dương Vương được chỉ qua phạm hùng. Theo đánh giá em là thợ thầy ngon, kỷ lưởng, giá cao nhưng đi đôi với chất lượng và quan trọng là em hài lòng khi ra về.
PS: có cái ông ở trần bụng phệ chắc là trùm cuối và hình như là chủ luôn. vì mấy lần qua ổng lại xe em nhìn xong phán là thợ làm liền. đúng bệnh ko vẽ vời.

Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
chắc có bà con, em ghé An Dương Vương được chỉ qua phạm hùng. Theo đánh giá em là thợ thầy ngon, kỷ lưởng, giá cao nhưng đi đôi với chất lượng và quan trọng là em hài lòng khi ra về.
PS: có cái ông ở trần bụng phệ chắc là trùm cuối và hình như là chủ luôn. vì mấy lần qua ổng lại xe em nhìn xong phán là thợ làm liền. đúng bệnh ko vẽ vời.

Gala lành quá nên ko có gì để vẽ :D

• Like
Reactions: hien422001