Hạng C
15/8/14
726
542
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Hạng B2
23/9/15
140
157
43
43
Cho e biết con đường nào mà con g300 giá 4 tỷ này đi được mà 1 con ranger cùi giá cao nhất 900tr ko đi được? chỉ đơn thuần off road sao phải mua 1 cục 4 tỷ mà tình năng chỉ ngang thậm chí thua ở khả năng chở hành lý?
Nếu bác yêu offroad mà bác có dư hàng 100 tỷ để chơi xe thì em tin bác sẽ nghĩ khác

• Like
Reactions: MinhQuan
Hạng C
15/8/14
726
542
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Nếu bác yêu offroad mà bác có dư hàng 100 tỷ để chơi xe thì em tin bác sẽ nghĩ khác
Em mà dư vậy e vẫn mua pickup bác ạ, càng giàu thì càng tiêu tiền hợp lý nó mới giàu hơn bác ạ, chẳng ai đi mua thứ đắt hơn có cùng tính năng so với thứ rẻ hơn cho dù tiền e có thể đem đốt e cũng ko làm vậy.

D23 confirmed
Hạng C
27/5/15
795
1.538
93
Saarland, Deutschland
shopee.vn
Em mà dư vậy e vẫn mua pickup bác ạ, càng giàu thì càng tiêu tiền hợp lý nó mới giàu hơn bác ạ, chẳng ai đi mua thứ đắt hơn có cùng tính năng so với thứ rẻ hơn cho dù tiền e có thể đem đốt e cũng ko làm vậy.
Hẳn là bác nghĩ bọn Đức điên hết rồi nên mới làm ra cái xe giá trên trời như vậy. Nhưng lĩnh vực nào cũng có cái giá của nó bác ạ. Cứ hỏi mấy ông chơi golf sao phải bỏ ra 2k usd mua cây putter Honma trong khi 200usd cũng 1 put như ai. Cứ hỏi mấy ông chơi đồng hồ sao phải dùng máy tourbillon 60k mới chịu...
Ra đường cần gì mặc quần áo, quấn cái mảnh vải vô là đc rồi, tính năng như nhau mà

Hạng C
11/2/13
556
548
93
cat lai
Hẳn là bác nghĩ bọn Đức điên hết rồi nên mới làm ra cái xe giá trên trời như vậy. Nhưng lĩnh vực nào cũng có cái giá của nó bác ạ. Cứ hỏi mấy ông chơi golf sao phải bỏ ra 2k usd mua cây putter Honma trong khi 200usd cũng 1 put như ai. Cứ hỏi mấy ông chơi đồng hồ sao phải dùng máy tourbillon 60k mới chịu...
Ra đường cần gì mặc quần áo, quấn cái mảnh vải vô là đc rồi, tính năng như nhau mà
Mọi sự so sánh đều khập khiễng . Bởi cái đầu của mỗi người , ng ít tóc ng nhiều tóc ...! ( em nghe bác kia nói bác ý đi pickup và tiền dư để đốt thì ko còn gì để nói với ng giầu như bác sử dụng tiền hợp lý là thế )

D23 confirmed
Hạng C
27/5/15
795
1.538
93
Saarland, Deutschland
shopee.vn
Mọi sự so sánh đều khập khiễng . Bởi cái đầu của mỗi người , ng ít tóc ng nhiều tóc ...! ( em nghe bác kia nói bác ý đi pickup và tiền dư để đốt thì ko còn gì để nói với ng giầu như bác sử dụng tiền hợp lý là thế )
Em đang bị rụng tóc, bác nói thế em buồn quá

Hạng C
12/12/10
872
265
63
TP.HCM
chỉ có người trong ngành trong nghề am hiểu nhiều về xe cộ thì may ra mới thèm thuồng thôi,

chứ ra đường nhiều người ngó theo là họ đang thắc mắc thời buổi này mà còn chạy cái xe đời 195x...

chạy chạy chạy thôi :D
Thì người không biết thì chiếc xe này thua cả con Vios chạy taxi nói chi là Innova bác nhỉ. Về quê ngồi uống cafe mà nói chiếc xe đang đi trị giá 4 tỷ thì có mà ăn gạch

D23 confirmed
Hạng C
27/5/15
795
1.538
93
Saarland, Deutschland
shopee.vn
anh em OS nhà mình còn nhiều bác lo ng khác nghĩ gì về xe của mình quá nhỉ.
Cứ thế này mỗi khi về quê lại bỏ hết cả Patek phillips với Valentino ở nhà, đổi qua Seiko + Nike cho nó hoà nhập à?

tng
Hạng B1
6/12/15
90
67
18
38
Em này thời thập niên 90 mà mod còn đăng lên làm gì?