Các bài thử nghiệm xe đã được nghiên cứu và test thử rồi mới đưa vào nên đa số ai chạy cũng qua ( vì vậy mới thấy được khả năng vận hành của xe được nổi bật lên) , trừ những tài hơi yếu..bóng vía.
- Cá nhân e thấy các bài viết đánh giá nhanh ( đã nhanh thì khó cảm nhận được nhiều , hay gọi là quá nhanh quá nguy hiểm ;)) dạng này gần đây mang đậm chất quảng cáo hơn là truyền tải thông tin cho người dùng, chỉ còn 1 số ít bài các bác đi thực tế mới cho cảm nhận đúng.

• Like
Reactions: naquan
Hạng D
18/3/07
1.606
477
83
53
xe này chắc không có ai chạy dịch vụ, chạy taxi, hầu như là người mua là người sử dụng nên chẳng thấy ngoài đường. đó, 2 lần 5 rõ là 10 nhé

Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
em vote cho bác Ranger Wildtrak 3.2 nếu mua bán tải chỉ mua ford ko mua các hãng khác :))
Bình tĩnh, bình tĩnh bác ơi. Cũng phải tùy khả năng tài chính bác ơi, nếu đủ tiền quất thẳng Wildtrak 3.2 thì là lựa chọn tốt nhất không phải bàn, nhưng nếu dưới đấy thì những em Ranger khác (Wildtrak 2.2 rẻ hơn 3.2 có 60tr, XLT, XLS, ...) chưa hẳn đã đáng đồng tiền bát gạo với số tiền phải trả cho các em nó đâu bác ơi.

Hạng B2
9/7/16
303
120
43
34
Em thích cái hệ thống đèn bi-led của con hilux này

Hạng B2
27/9/11
119
178
43
49
Sao vậy bác , nghe đồn là máy dầu ngon mà
Uh,CŨNG NGHE ĐỒN là máy dầu nen mua Ford hoặc Santafe. CÒN THỰC TẾ thì thấy máy Toy,đặc biệt Isuzu (máy Nhật), xuống sau thời gian sử dụng và tiếng ỒN thì kinh quá. Ko biết Hilux mới này máy đã nâng cấp hay cải tiến gì chưa,chứ như cũ thì bạn Nhật đã đánh mất lòng tin người tiêu dùng Việt,mà đã mất thì khó lấy lại. Cũng như bạn Nhật đã lấy được lòng tin người Việt ở máy xăng,một khi đã TIN thì công nghệ cũ,ko option gì đáng kể,người tiêu dùng Việt vẫn mua ào ào,thậm chí tăng giá cũng mua ầm ầm.

• Like
Reactions: Sanghoang and xlive