Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
em này chạy khá tốt, chỉ k ưa cái màn hình lắp ráp tệ quá, nhìn như đồ tàu í

Hạng B2
21/4/11
130
41
28
dvd chắc là tàu thiệt,nhìn thấy độ nét ko có bằng cái đầu zin. mà hình như cái đầu zin chỉ xem clip khi xe dừng, lăn bánh nó tự chuyển sang fm hoặc audio. e ko biết thế nào, chẳng lẽ là tính năng an toàn, cho người lái tập trung sao ta

Tập Lái
12/3/12
42
11
8
Chủ thớt có thể chia sẻ giá 1 số phụ tùng thường định kỳ thay thế của e này đc ko? Chứ sợ là xe châu âu giá phụ tùng cứ gọi là đắt như mer, bim thì cũng vái cả nón vs em pơ giô này.
thí dụ những món thường thay thế định kỳ như: má phanh, lọc gió động cơ, điều hoà, củ gương, mặt gương, giảm sóc trước, cao su chân máy, càng A....,

Hạng B2
18/11/13
153
112
43
Q9, HCM
Chủ thớt có thể chia sẻ giá 1 số phụ tùng thường định kỳ thay thế của e này đc ko? Chứ sợ là xe châu âu giá phụ tùng cứ gọi là đắt như mer, bim thì cũng vái cả nón vs em pơ giô này.
thí dụ những món thường thay thế định kỳ như: má phanh, lọc gió động cơ, điều hoà, củ gương, mặt gương, giảm sóc trước, cao su chân máy, càng A....,

khẳng định giá rất hạt dẻ như gái nhật ấy.

Hạng D
11/9/14
1.702
51.983
113
Em moi test thu con 3008, thu xong em ve muon ban luon con CX5 luon. May no qua boc. Cach am thi em ru... Cam giac lai rat dam... Buoc vo xe thay noi that cua qua dang cap, tu ghe cac he thong chuc nang rat sang trong... Theo cam nhan cua em thi em no tuyet voi nhat trong cung phan khuc.

• Like
Reactions: tieuthieugia
Hạng C
28/3/12
660
773
93
HCM
cty em có CX5 mới mua 1,5 năm (tháng 8/2014) mà nó ì ghê gớm. Gặp trường hợp tăng tốc vượt chướng ngại vật thì chắc hơi chậm
Đạp lút ga thì đếm 1-2-3 nó mới lên tốc độ, mà lên kiểu rất hỗn chứ không êm. Máy kêu to hơn bình thường
Còn nội thất cũng xuống cấp nhiều và hơi ọp ẹp, dù là xe đi có nhiều (hơn 40k km) nhưng không đến nỗi xuống nhanh vậy.